ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงเวลาต้องลาจาก ... จากสาวสายเปย์  (อ่าน 1062 ครั้ง)

MerryGoRound

• Newbie
  • *
  • People Like This 18
ถึงเวลาต้องลาจาก ... จากสาวสายเปย์
« เมื่อ: มีนาคม 13, 2019, 11:53:41 PM »
หลายคนคงตกใจ
แต่งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกลา  **07**

ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ที่น่ารัก
จากนี้ ผู้หญิงส่วนน้อยคนนี้  **26**

จะต้องลาสังคมออนไลน์นี้ไปอย่างถาวร
มันถึงเวลาจะต้องสละโลกสีเทาสู่โลกวัยผู้ใหญ่อีกขั้นสักที

ขอบคุณผู้ชายทุกคนที่เราเปย์
และขอบคุณพี่ที่เปย์เรา

พี่จะเป็นคนสุดท้ายในความสัมพันธ์สีเทานี้นะคะ
ขอบคุณที่น่ารักมากๆ

สุดท้ายนี้ เราได้ตั้งกระทู้ทั้งเตือนภัย บอกทริค เม้ามอย อยู่ในกระทู้ก่อนๆ ลองตามอ่านดูนะคะ เผื่อจะเป็นประโยชน์กับใคร

แล้วสักวัน หวังว่าเราจะได้พบกันอีกนะคะ
 **38** **38**

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: ถึงเวลาต้องลาจาก ... จากสาวสายเปย์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 12:10:24 AM »
อ่านเรื่องที่น้องเขียน จนมาถึงกระทู้นี้
ยินดีด้วยจริงๆครับ ....
ไม่ใช่เพราะโชค แต่เพราะตัวน้องเอง
 **38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ