ผู้เขียน หัวข้อ: อยากแปลงร่างเป็นแม่หมอวง ใครสนใจเป็นหนูทดลองบ้างคะ  (อ่าน 3182 ครั้ง)

Salaathome

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
วันนี้มีอารมณ์แปลกๆ จากที่เคยส่องเวปแล้วอยากหาพี่อ้อน  กลับกลายเป็นอยู่ดีๆก็อยากวงจ้าาาา  **02**

ใครว่างอยากดูเล่นๆ กับแม่หมอฝึกหัดโลว์โปรไฟล์ โลว์เวอร์โปรฟิต
ทัก pm มาได้เลยนะคะ  **39**

พิเศษคร้าาา!!! ดูฟรีไม่คิดเงิน แต่ถ้าอยากตอบแทนขอแค่ยิ้มหวานๆพอ5555

ปล.ขอดูแค่สี่ท่านนะคะ ญ2 ช2 ใครทักก่อนมีสิทธิ์ก่อน
และขอสงวนสิทธิ์ในการเลือกโดยตัวเจ้าของกระทู้เองพอดีอยากอินดี้ เอิ้กๆๆ

Salaathome

• Newbie
  • *
เง้อออ พิมพ์คำว่า "วง"  กลายเป็น "วง" หมดเลย

ขอแก้ไขใหม่ เป็นวง นะคะ  กราบขออภัยในความผิดพลาด **19**

Salaathome

• Newbie
  • *
ดู/ดวง ค่ะ สงสัยระบบห้ามพิมพ์  ดู+ด  เลยเหลือแค่คำว่า วง

ขออภัยในความงงค่ะ

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ดู/ดวง ค่ะ สงสัยระบบห้ามพิมพ์  ดู+ด  เลยเหลือแค่คำว่า วง

ไม่งงแล้วครับ...รู้เรื่องแล้ว
เดี๋ยวผม วง  ตรงที่อยากให้น้อง  ดู+ด  นะครับ... **02**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

ผ่านมา

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 20

ไม่งงแล้วครับ...รู้เรื่องแล้ว
เดี๋ยวผม วง  ตรงที่อยากให้น้อง  ดู+ด  นะครับ... **02**

ส่วนผมจะ วง ตรงที่อยากจะ ดู.ด น้องแทนแล้วกันนะครับ   **11**

isuper

• Newbie
  • *
  • People Like This 16
เข้ามาตอบยืนยันว่าน้องเขาดู.ด.แม่นใช้ได้เลยคับ
ขอขอบคุณผ่านในเวปนี้อีกครั้ง

KK5050

• Sr. Member
  • People Like This 248
น้องวงแบบไหนครับ พี่ชอบลองหมอคนใหม่ๆ ว่าจะแม่นไหม

Salaathome

• Newbie
  • *
น้องวงแบบไหนครับ พี่ชอบลองหมอคนใหม่ๆ ว่าจะแม่นไหม

ชอบ ดู/ดวง แบบไม่ดูชื่อ ไม่ดูหน้า  เอาแค่วันเดือนเวลาเกิดพอค่ะ วัดกันไปเลยแม่นไม่แม่น555

แต่เท่าที่ดูพวกพี่ๆ คงจะเน้นที่ชอบ ดู.ด เป็นพิเศษ  **02**

ถือว่าดีค่ะ ช่วงนี้แดดจัด หาอะไร ดู.ด มันจะได้คลายร้อน เพิ่มความสดชื่น **30** 41 **34**

KK5050

• Sr. Member
  • People Like This 248
แปลว่า ดู/ดวง แบบไม่เจอตัว ใช่ไหมครับ แล้วจะติดต่อกันตรงๆ ทางไหน

Salaathome

• Newbie
  • *
แปลว่า ดู/ดวง แบบไม่เจอตัว ใช่ไหมครับ แล้วจะติดต่อกันตรงๆ ทางไหน

พี่ๆ pm วันเดือนปีและเวลาเกิดมาเลยค่ะ หนูจะได้มุดตำราดู แล้วพิมพ์ดวงตอบกลับค่ะ

พี่อย่าชวนหนูคิดลึกสิ เดวหนูคิดตาม ยิ่งหัวอ่อนอยู่ด้วย555