ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ว่างมากเหรอคะะ???  (อ่าน 1438 ครั้ง)

Bellberry..

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
พี่ว่างมากเหรอคะะ???
« เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 03:32:14 PM »
น้องขึ้นหัวกระทู้ชัดเจน "หาคนดูแล(จริงจัง)"
ไม่ได้หาแฟนค่ะ ไม่เหงาค่ะ ไม่ได้หาคนคุยค่ะ

ถ้ามีจุดประสงค์ มาหาน้องดูแลจริงๆ..
อยากได้รายละเอียดอะไร ส่งให้ได้หมดค่ะ

แต่ที่ถามเรท ขอรูปขอนั่นขอนี่???
ทั้งที่ไม่ได้มีจุดประสงค์จะหาดูแลเนี่ย **40**

พี่คะ..
พี่ว่างมากเหรอคะ???

หรือพี่อ่านภาษาไทยไม่ออกคะ
ว่าน้องโพสต์หาอะไร???

เห็นใจ.. พี่ที่เขาตั้งใจหาบ้างนะคะ
เพราะคุณมาเบียดเวลาคนดีๆเขา มาขวางทางคนที่เขาอยากเจอกันน่ะค่ะ!!!

แอพหาคู่เว็ปหาคนคุยเล่น หรือกระทู้คลายเหงามีเยอะแยะนะคะ แต่ติดต่อมั่วแบบนี้พี่ได้อะไรคะ พี่ได้อาร้ายยยยย???  **08*

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: พี่ว่างมากเหรอคะะ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 02:07:58 PM »
   ถ้ามาตั้งกระทู้เพื่อระบายความหงุดหงิดก็ OK ครับ
แต่ถ้าจะมาหาคำตอบอะไรจากคนที่น้องกล่าวถึง คงไม่มี....

เล่นเวป ใส่ใจคนที่เป็นเป้าหมาย คนที่เราพอใจ และพอใจเรา
อย่างอื่น ข้ามๆ มันไปครับ ยิ่งแสดงความอารมณ์ไม่ดีออกมา เรายิ่งเสียลุคครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Manow

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
Re: พี่ว่างมากเหรอคะะ???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 06:57:56 PM »
โดนเหมือนกันค่ะ เกรียนเยอะ มันคงว่างงานจริงๆนั่นแหล่ะค่ะ