ผู้เขียน หัวข้อ: หาน้องเดือดร้อนจริงๆนี่ยากเหมือนกันแฮะ  (อ่าน 1585 ครั้ง)

Money_Timez

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ส่วนมากแอทมาไม่ตรงใจเราเลย 55

แค่บ่นๆนะครับ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: หาน้องเดือดร้อนจริงๆนี่ยากเหมือนกันแฮะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 09:53:26 AM »
  ถ้าเราหาคนที่เดือดร้อน ผมว่าเราไปหาได้เยอะแยะที่อื่นนะครับ แม่ค้าหาบเร่ เด็กจรจัด...
ผมว่ามาที่นี่ หาคนน่ารัก นิสัยดี มีความจำเป็นต้องมาแลกเปลี่ยนพึ่งพากัน
จะจ้างเที่ยว ดูแล คบหากันแบบไหนก็ว่ากันไป เพราะถ้าอยากให้เฉยๆ เราหาคนเดือดร้อนได้เยอะครับ
ถ้าจะหาคนเดือดร้อนที่มีอะไรมาแลกเปลี่ยนตอบแทน ในแบบที่เราพอใจ อันนี้คงต้องหานานหน่อย
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

making1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 34
Re: หาน้องเดือดร้อนจริงๆนี่ยากเหมือนกันแฮะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 03:09:17 PM »
น้องที่เดือดร้อนมีครับ แต่คุณเอาคำว่าไม่ตรงใจคุณเข้ามาเป็นตัวแปรด้วยต่างหากครับ
คนเดือดร้อนมีมากมายครับ ถ้าคุณไม่เลือกแบบที่พี่กัปตันว่าไว้ครับ

icecreamka

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 03:49:23 PM »
เมื่อไหร่พี่ลดสเปกได้ พี่ก็จะเจอน้องที่เดือดร้อนค่ะ

เห็นด้วยกะเรปบน ^^
~อย่าตัดสินใคร เพียงแค่เห็น สเตตัสของเค้า เพราะฉันคือ The Sun ผู้พิชิต~

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 05:02:01 PM »
ส่วนมากแอทมาไม่ตรงใจเราเลย 55

แค่บ่นๆนะครับ

หาน้องที่เดือดร้อนก็น่าจะยากน้อยค่ะ เพราะน้องที่เดือดร้อนจริงๆมีหลายลูกแบบค่ะ
ถ้างั้นพี่ต้องตั้งสเปกต้องการน้องที่เดือดร้อนแบบไหน

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 04:25:50 PM »
น่าจะเปลี่ยนหัวกระทู้เป็นว่า  หาน้องที่ตรงใจจริง ๆ นี่ยากเหมือนกันแฮะ
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

5

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
  • ิSerendipity
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 05:22:38 PM »
น่าจะเปลี่ยนหัวกระทู้เป็นว่า  หาน้องที่ตรงใจจริง ๆ นี่ยากเหมือนกันแฮะ

อ่านจบ แวบแรกคือ คิดเหมือนคอมเม้นต์นี้เลยค่ะ 41 41

SOme body

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 15
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 24, 2019, 07:31:27 PM »
คนเดือดร้อนมีเยอะแยะ คนภูกใจไม่มีมากกว่าค่ะ บางคนอยากจ่าย1000แต่อยากได้ระดับนางงาม อันนี้ก้คงยาก