ผู้เขียน หัวข้อ: บางคนก็เหมือนป่วยนะครับ อาจจะอยากทดสอบวุฒิภาวะคนอื่น  (อ่าน 1286 ครั้ง)

workman

• Hero Member
  • People Like This 22
หรืออาจจะมีเหตุผลอะไรก็ไม่รู้นะครับ แต่ไม่สื่อสาร อ่าน ไม่ตอบ เสียเวลาง่าาา  แค่เข้ามาระบายครับ

SOme body

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 15
บางคนก้เป้นเอเย่นค่ะ หรือบางคนก้อาจไม่อยากรับงานแล้วในช่วงที่พี่ติดต่อ
นู๋ก้เป้นคนนึงที่บางทีได้งานแล้วก็จะไมไ่ด้มาตอบพี่คนอื่นๆเลย แต่ก้ไล่ตอบทีหลังเอา

workman

• People Like This 22
ใช่ครับพวกเอเย่นนี่ทำให้เวปน่าเบื่อไปเยอะ โดยเฉพาะพวกเอแอบ ไม่เปิดเผยตัว ได้แต่สร้างหลายยูส หลายไอดี

kaptan

• People Like This 1734
น้องๆ มาตั้งกระทู้บางทีมีพี่ๆ แอดไปหลายสิบคนครับ
น้องเค้าก็เลือกตอบคนที่เค้าคิดว่าตรงใจ ได้ตามต้องการก่อน
บางคนได้ใน 10 นาทีหลังตั้งกระทู้ พี่ๆ คนไหนมาช้า หรือไม่น่าสนใจ
สำหรับเค้า ก็คงไม่ได้รับคำตอบอะไร

น้องๆ บางคนมีหลายยูส อาจเคยคุยกับเราแล้วไม่ใช่กันและกัน
บางคนเป็นตะกวดเคยรู้ว่าเรารู้ทัน

ผมแอดไป 10 คน ตอบมา 2 คน แล้วดีซักคนนึงก็พอใจแล้วครับ
เล่นเวป แค่ชีวิตเงาที่มาหาความสุข ข้ามๆ อะไรที่ไม่ได้ดังใจไปบ้าง
สบายใจดีกว่าครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Konba501

• Sr. Member
  • People Like This 78
โลกเสมือนจริงเดี๋ยวนี้ดูน่ากลัว ใว้ใจกันใม่ได้

กวดชาย กวดหญิงแยอะ ล็อคอินใหม่ๆคนเดิม

แต่คนจริงก็ยังมีในนี้ ทั้งชาย ญ บางคนส่งไปถามตั้งนาน กว่าจะตอบ

ลืมไปหมดแระ ว่าน้องโพสว่าใงก็แยอะ