ผู้เขียน หัวข้อ: หาสาวจ้างเที่ยวกรุณาอ่านเถอะ!  (อ่าน 1644 ครั้ง)

Miniminigr

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
หาสาวจ้างเที่ยวกรุณาอ่านเถอะ!
« เมื่อ: มีนาคม 21, 2019, 09:24:01 PM »
 คนที่เขียนไปแล้วว่ารับแค่จ้างเที่ยว ไม่นัว nosex
คือจะแอดมาทำไม ขอรูปถามราคา แล้วมาถามว่านัวได้มั้ย
คือเขียนไว้แต่แรกแล้วคะ ทำไมยังแอดมาถาม
เสียเวลาทั้งคู่คะ

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
Re: หาสาวจ้างเที่ยวกรุณาอ่านเถอะ!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2019, 10:36:10 PM »
อย่าไปสนใจเรยค่ะ
คนพวกนี้ไม่จ้างหรอก ตัดช้อยส์
ไปได้เรย พี่จ้างจริงมักอ่านรายละเอียด
ครบถ้วนเสมอ...

ส่วนตัวเจอที่เบื่อหน่ายกว่าคือ
ขึ้นเฮดว่า พระราม5ยังถาม
น้องอยุ่ไหน? ขึ้นหัวข้อว่า
หา20,000 ยังถามให้ช่วยเท่าไหร่

แต่ไม่ซีค่ะ ช่วยให้คัดกรองง่ายขึ้น **30**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

Bellberry..

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
Re: หาสาวจ้างเที่ยวกรุณาอ่านเถอะ!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 21, 2019, 11:02:42 PM »
โดนเหมือนกันค่ะ ขึ้นว่าหาคนดูแล(จริงจัง)​ แต่ติดต่อมาหาคนถูกใจคุยเล่นซะงั้น

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 21, 2019, 11:57:36 PM »
โดนเหมือนกันค่ะ ขึ้นว่าหาคนดูแล(จริงจัง)​ แต่ติดต่อมาหาคนถูกใจคุยเล่นซะงั้น

เราหาคนคุยเล่น เจอแต่ถามหางานแรง  **25**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

SOme body

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 15
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 10:59:20 AM »
คนไทยอ่านหนังสือเกิน2ตัวก็บุญแล้ว
แอดมา อยู่ไหน เรทเท่าไหร่
ไม่ได้อ่านเล๊ยยย รายละเอียดก็มี
เจอแบบนี้ไม่คุยก้มีนะเราอ่ะ **08** **08**

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 23, 2019, 09:27:22 AM »
คนที่ไม่ใช่ ก็ข้ามๆ ไปครับ รอคนที่ใช่เดี๋ยวก็มีมา
พี่ๆ ก็คุยกันบ่อยๆ ว่า ทำไมน้องๆ มัวมาใส่ใจตอบ
หรือคอยต่อว่าคนที่ไม่ใช่ แทนที่จะบอกว่า ตัวน้องมีอะไรน่าสนใจ
ทำไมพี่ๆ ควรจ้าง อันไหนได้เงิน อันไหนได้เจอคนที่เราพอใจ
เป้าหมายอยู่ที่ไหน มุ่งหน้าไปตรงนั้นพอดีกว่ามั้ยครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

UuUuU

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 27, 2019, 10:43:01 PM »
เข้าใจความรู้สึกเลยค่ะ เหมือนเราขายของที่ลงรายละเอียดไว้ทุกอย่างแล้วยังมีคนมาถาม
ทางที่ดีมองข้ามไปบ้างเพื่อความสบายใจของตัวเองนะคะ ^^