Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

สาเหตุที่ยังเล่นเวบนี้อยู่

(1/1)

Nammon_n:
รู้ว่าความเป็นไปได้น้อยมากที่เค้าจะผ่านเข้ามาเห็น

เเค่อยากระบาย อยากรอ เพราะเราพบกันณ ที่แห่งนี้

มันไม่ใช่แค่คนดูแล แต่เราให้ใจเธอไปแล้ว

รู้ว่าไม่มีทางกลับมาพบกันอีก

แต่ถ้าโลกกลม ช่วยวนมาใหม่ได้มั้ย

ความหวังสุดท้ายแล้วที่จะทำให้เราเจอกัน

มนคิดถึงเนนะ

kaptan:
      ตั้งความหวังไว้พอประมาณครับ อย่าถึงกับต้องตั้งตารอ จ่อใจคอยอะไรแบบนี้เลย
อดีตมันผ่านไป ก็ปล่อยมันผ่านพ้นใจเราไป รออนาคตใหม่ๆ น่าจะมีความสุขดีกว่านะครับ

Nammon_n:
ความหวังสุดท้ายแล้วจริงๆค่ะ

เผื่อเค้าผ่านมา TT

baaaaam:
เพราะชีวิตจริงไม่สามารถคุยกับใครได้ค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version