Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

เคยจะรับงานจ้างเที่ยวเมื่อ5ปีที่แล้วก็ไม่กล้าทำ

(1/1)

mesamis:
เมื่อ 5ปีที่แล้ว. เคยมาโพสต์รับงานจ้างเที่ยวครั้งแรกแต่สุดท้ายก็ไม่ได้ไปกับใคร ตอนนั้นยังเรียนอยู่ และไม่กล้าเจอคนแปลกหน้า วันนี้กลับเข้ามาเว็บนี้ เพื่อหาคนคุยอีกครั้งแต่ก็ดูเหมือนไปในทางเซ็กส์ซะทั้งหมด เราจบไม่สวยกับแฟน ความสัมพันธ์ที่อยู่บนความเห็นแก่ตัวของผู้ชาย ไม่ว่าจะเรื่องเงินที่ขอเรา หรือการดูแลใส่ใจซึ่งหาไม่ได้จากคนที่พูดว่ารัก มีทั้งเรื่องสิ่งเสพติด และเรื่องผู้หญิงมากวนใจ อยากไปต่อแต่รู้สึกไร้คุณค่า  โพสต์ระบาย ไม่รู้ว่าผู้ชายที่เป็นผู้ชายจริงๆ ยังมีเหลืออยู่บ้างมั้ย เราไม่อยากเสียเวลาชีวิตอีกแล้ว

Black coffee:
เสียใจที่เจอรักแย่ๆ
ดีใจที่เสียรักแย่ๆ

kaptan:
      ตอนนี้น้องโตขึ้น คงมีภูมิคุ้มกันตัวเองพอสมควรแล้ว
ถ้าจะเปิดโอกาสให้ตัวเองเจอใครๆ บ้าง แล้วค่อยๆ พิจารณาเอาว่า
คนไหนที่น่าจะเหมาะกับเรา พอเชื่อถือได้ ก็ลองนัดเคาดูครับ
หลักการ วิธีการทางเวปก็บอกไว้พอสมควร ถ้าเรามีสติ รอบคอบ
ก็ไม่น่าจะโดนหลอกอะไร

ชีวิตเป็นของเรา ทำอย่างไรมีความสุข
ปลอดภัย ก็ทำแบบนั้น กลัวไปก็เสียโอกาส กล้าไปก็พลาดได้
บางคนอยู่รอดด้วยดี บางคนเจอแต่แย่ๆ เป็นเพราะอะไร คิดดูนะครับ

Sirinya99:
เช่นกันค่ะ ทุกวันนี้ก็ยังไม่กล้า แต่กล้าที่จะแอบส่องแอบอ่านเรื่องราว,ประสบการณ์จากๆหลายๆคนในที่นี้ค่ะ

Monin_II:
อยากไปต่อ แต่ รู้สึกไร้ค่า
อย่าดูถูกตัวเองขนาดนั้นสิค่ะกล้าจบกับรักแย่ๆมาก
คุณเดินออกจากมันมาได้ แสดงว่าคุณเห็นค่าในตัวเองนะ
หาคนคุยถึงขั่นจริงจัง หาในนี้มันยาก
เรียนรู้ความเป็นจริงในเว็บ แล้วเล่นมันแบบเผื่อใจดีกว่า
ลองออกไปทำในสิ่งที่ชอบดูค่ะ
ทำตัวเองให้happy ออร่าความสุขมันก็ออก
เดี๋ยวก็มีคนอยากทำความรู้จักค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version