ผู้เขียน หัวข้อ: ขอระบายหน่อยนะคะ ไม่กล้าคุยกับใครจริงๆ  (อ่าน 1496 ครั้ง)

HiGirL

• Full Member
  • People Like This 12
ตอนนี้เรากำลังแย่มากจริงๆ ค่ะ ทั้งสภาพดายและสภาพจิตใจ แต่ไม่กล้าคุยหรือเล่าอะไรให้เพื่นหรือคนรอบตัวฟังเลย กลัวมากกลัวตัวเองจะเป็นโรคซึมเศร้า

ตอนนี้เราเข้าวิกฤตหนักเลย ค่าห้องพัก ค่ารถจะกลับบ้านต่างจังหวัด ค่าใช้จ่ายต่างๆ นาๆ ช่วงสงกรานต์ ไหนจะค่าใช้จ่ายช่วงหลังสงกรานต์อีก ตอนนี้เครียดมากถึงมากจริงๆ โพสหาพี่ช่วยก็ยากเพราะอยู่ไกล เราเองจะไปหาก็ไม่มีค่ารถ

HiGirL

• Full Member
  • People Like This 12
Re: ขอระบายหน่อยนะคะ ไม่กล้าคุยกับใครจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2019, 05:14:29 PM »
**พิมไปตั้งยาว ข้อความมาไม่ครบซะงั้น**

เราเองก็หาสมัครงานประจำนะคะ แต่ยังไม่มีที่ไหนเรียก
อาจจะเป็นเพราะจะติดหยุดยาวช่วงสงกรานต์ ก็ได้แต่ปลอบใจตัวเองว่าหลังสงกรานต์คงจะได้สักที่สินะ

โพสนี้แค่มาระบาย ความอัดอั้นในใจค่ะ

ปล.ใกล้วันเกิดเราแล้วขอคำอวยพร จากพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ เพื่อมีแรงสู้ต่อไปด้วยค่ะ

ขอบคุณพื้นที่นี้ที่ให้มีที่ระบายค่ะ

incarnationman

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
Re: ขอระบายหน่อยนะคะ ไม่กล้าคุยกับใครจริงๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 05, 2019, 05:20:03 PM »
Happy birthday ล่วงหน้า หลังสงกรานต์ขอให้พบแต่สิ่งดีๆ เป็นกำลังใจให้นะ  เรา pm ไปก็ไม่เห็นตอบ