ผู้เขียน หัวข้อ: ยิ่งรู้ ยิ่งไม่เข้าใจ ทุกอย่างจริงๆ  (อ่าน 1548 ครั้ง)

ZzRisa

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
ฝนตก อากาศมันน่านอน แต่ดันนอนไม่หลับ

เลยต้องมานั่ง เวิ้นเว้อ ในห้องนี้ 

เมื่อก่อนตอนที่หาทางออกไม่เจอ เคยคิดหาพี่ดูแล สุดท้ายก็ไม่กล้า

ในช่วงที่วีคเมื่อไหร่ก็คิดอยากจะหาพี่ดูแลตลอด และสุดท้ายก็ไม่กล้า

แต่เวลาเหงาๆ อยากดูหนัง ก็มาหาพี่ หาเพื่อนดูหนัง สุดท้ายก็ไม่ได้ไปดูกับใครเลย

บางทีก็มานั่งคิดว่าสุดท้ายแล้วก็ไม่ได้อะไรจากพื้นที่นี้ แต่ทำไมยังคงวนเวียน เข้ามาตลอด

แอบซุ่ม แอบอ่าน เปิดโลกทัศน์อะไรบ้างอย่างได้ดีเหมือนกันค่ะ

คงต้องมีสาวๆหรือ พี่ๆ เป็นเหมือนหนูบ้างแหละ 

พอละ ฝนหยุดตกล่ะ อารมณ์สีเทาก็หยุดด้วยเช่นกัน

ก็ไม่มีอะไร PM มาคุยกันได้ ชวนทานข้าวดูหนังได้ นะคะ

ถ้าทัก PM เข้ามาหา แสดงว่าคุณ เป็นคนไทยที่อ่านหนังสือ เกิน 8 บรรทัด

ขอบคุณที่อ่านจนถึงบรรทัดนี้ นะคะ

**36**   **35**

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
Re: ยิ่งรู้ ยิ่งไม่เข้าใจ ทุกอย่างจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 08, 2019, 06:09:25 PM »
ปกติค่ะ ต่างกันตรงที่ เราหาได้ ไม่ได้ ก็ช่าง เพราะเราจะไปอยู่ละ

ขนาดเราหาแบบไม่จำกัดเพศยังหายากเลยค่ะ "เพื่อนกินหายาก" จริงๆ เนอะ **30**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

่่Nonono

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
Re: ยิ่งรู้ ยิ่งไม่เข้าใจ ทุกอย่างจริงๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 08, 2019, 11:19:53 PM »
>> เหมือนกันเลยจ้า
 **11**
ในวันที่แย่ๆ อยากลองหาพี่ดูแล แต่ไม่กล้า
ในวันที่เหงา อยากดูหนัง แต่ก็กลัว
 **25**
ทำได้แค่แอบซุ่ม แอบอ่านการบ้านเพื่อนๆพี่ๆ
 **14**

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 08, 2019, 11:47:22 PM »
>> เหมือนกันเลยจ้า
 **11**
ในวันที่แย่ๆ อยากลองหาพี่ดูแล แต่ไม่กล้า
ในวันที่เหงา อยากดูหนัง แต่ก็กลัว
 **25**
ทำได้แค่แอบซุ่ม แอบอ่านการบ้านเพื่อนๆพี่ๆ
 **14**

ถ้าเห็นกระทู้เค้าชวนดูหนัง มาด้วยกันได้นะคะ  **36**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

ZzRisa

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 09, 2019, 02:21:36 AM »
หนังน่าดูหลายเรื่องมากๆ

แต่งานรุมเร้า จะดูรอบดึก ก็จะไปหลับเสียตังเปล่าๆ

ยังไง สาวๆไม่มีเพื่อนก็ลองๆชวนกันได้นะคะ

อ่อ บินเกาหลีเดือนหน้า  พรีออเดอร์ได้นะคะ อิอิ

**25** 41

เจ้าเหมียว

• Full Member
  • People Like This 33
  • ร้องเรียกเหมี๊ยวๆเดียวก็มา
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 15, 2019, 01:20:08 AM »
เหมือนกันเลยค่ะ ไม่เคยมีความสัมพันธ์​ใหม่กับใครที่นี่ 5ปีได้ละมั้ง ยังคงวนเวียนอยู่ อ่านเกือบทุกกระทู้ **25**
จงทำดีจงทำดีจงทำดี