ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนภัย ตะกวดจร้าาา รายละเอียดด้านในเลยค่า  (อ่าน 1199 ครั้ง)

chubby_girl

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
สวัสดีค่า เพิ่งจะว่างมาลงกระทู้เตือนภัยตะกวดจ้า จากกระทู้นี้ที่ลงจ้างงานไว้
http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=354240.msg881990#msg881990
ก็มีพี่ๆ หลายคนทักมาสอบถาม แต่ก็ไม่รู้อะไรดลใจให้เราเลือกเจอตะกวดตัวนี้
ขออนุญาตเรียกว่า มัน อาจจะเพราะมันสร้างภาพเก่งมาก ส่งรูปคอนโด ส่งรูปตัวเองมาให้แบบเห็นหน้าชัดเจนมากๆ
แถมขับรถมารับเราถึงบ้านด้วย แต่พอเสร็จงาน เบี้ยวจ้า ไม่จ่ายตังค์ ให้ค่ารถมา 120 บาท บอกว่าเดี๋ยวโอนให้ แล้วก็ติดต่อไม่ได้อีกเลยจ้า

นี่คือข้อมูลของมันนะค่ะ เผื่อใครเจอมันทักไปขอบอกว่าไม่ต้องตอบเลยจ้า ตะกวดแน่นอน
1. บอกว่า ชื่อ โจ๊ค ลักษณะ ผอม สูง ขาว ตี๋ๆ
2. อยู่คอนโดดัง ดีไซน์ดี แถว จุฬาฯ- สามย่าน
2. ขับรถ Subaru XV สีดำ ทะเบียน จำได้แต่เลข 1524
3. รูปโปรไฟล์มันตอนนี้เป็นรูปตัวมันใส่แว่น นั่งทานข้าว มีเพื่อนๆ มันนั่งข้างๆ
4. มันใช้ชื่อไลน์ว่า Jk

ตอนนี้ยังเก็บไลน์มันไว้ เซฟรูปเก็บไว้ หากใครอยากเห็นหลังไมค์มาขอได้จ้า มีทั้งรูปมัน และแชทครบเลยค่า

ปล. ที่เอามาลงเตือนเพราะมีพี่คนนึงที่เราได้คุยด้วยเค้าเล่าให้ฟังว่ามันเคยหลอกน้องคนอื่นมาหลายคนแล้ว และตอนนี้ก็ยังไม่หยุดการกระทำแบบนี้ เราเลยอยากมาเตือนเผื่อใครเจอมันแอดไปจะได้ไม่เสียรู้มัน