Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ระวัง คนนี้ ครับ

(1/6) > >>

Achiii:
ระวัง สาวที่อยุ่ลากพร้าวซอย 3

ชื่อ ไลน์ ไม่2 อัน ธรรมมะธรรมชาติ กับอีกอัน โดนลบไปแล้ว

นัดเจอ ตกลงกัน ที่ 20000/เดือน

ก็ตกลง จ่าย ครึ่งนึงก่อน 10000

แล้วบอกก๋แยกย้าย เพราะผมติดธุระ

วันต่อมา นัดจะไปหา ก็อ้างไม่ว่าง ปจด มา

ขอเงินเติม โทรสับ อีก 600 อ้าง Net ไม่มีติดต่อไม่ได้ ที่หายไปก็ใหะ

อีกวัน ขอค่ารถจะมาหา 1000 ก็ให้ แล้วก็ไม่มา เงียบ หายเลย

มี ผญ แบบนี้ ซินะ หลอกลวงไปทั่ว  หลักฐานมีหมด

ขื่อจริง รตนXX

เบอร์โทร XXX26221XX

หลักฐานโอน มีหมดครับ ถ้าใครไม่เชื่อ

TiVA:
แอดไปจากระทู้ไหนครับ
ช่วงนี้มีตะกวดและavatarตะกวดเยอะมาก
จะดูแลต้องใจเยๆครับ

ผ่านมา:
รตนหทัย หรือเปล่า  ตะกวดแพนในตำนานเลย วนเวียนหลอกมาตั้งแต่เวปนี้ยังไม่เปิด มุกเดิมๆ เพิ่มเติมคือคนไม่รู้มีมาให้หลอกเรื่อยๆ

Achiii:
ชื่อตรง เลยครับ  เซ็งเลย ถือซะว่า เราโง่เอง ครับ

ผ่านมา:
ต้องยอมตะกวดตัวนี้จริงๆครับ เทคนิคในการหลอกสุดๆจริงๆ ชั่วโมงบินสูงมาก เก็บทุกเม็ด ตั้งแต่หลอกโอนร้อยสองร้อยไปยันหลักหมื่น ขึ้นอยู่กับว่าโอกาสจะเปิดไห้ถึงไหน

เพราะมีพี่ดีๆที่เข้ามาด้วยใจหวังดีกับน้องๆเรื่อยๆ ถ้าเผลอไปเจอตะกวดตัวนี้ก็มักจะพลาดแบบนี้แหละครับ  มันเลยวนเวียนหลอกแบบนี้มาได้เป็นสิบปี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version