ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัย + ระบายค่ะ ยังอยากให้ WLG น่าอยู่นะคะ  (อ่าน 5984 ครั้ง)

Esoter.n

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
 **40**
สงสัยค่ะว่าตอนนี้กลายเป็นเว็บจ้างงานแรงไปแล้วเหรอคะ
โพสต์งานจ้างเที่ยวไม่มี PM เข้าเลย
แต่โพสต์ว่าต้องการเงินจำนวนหนึ่ง ไม่ได้ระบุว่างานอะไร
กลับมีพี่ PM มาเป็นเกือบร้อย

เกิดอะไรขึ้นกับบ้านหลังนี้คะ
พี่ ๆ จ้างเที่ยวเลิกเล่นกันหมดแล้วเหรอคะ
กระทู้จ้างเที่ยวแทบไม่เห็นมี

เมื่อก่อนงานจ้างเที่ยวเยอะมาก
และพี่จ้างเที่ยวก็ดีมากเช่นกัน
ถึงจะเคยรับจ้างเที่ยวแค่ไม่กี่ครั้งก็ตาม

ตอนนี้รู้สึกเหมือนไม่ใช่ที่ของหนูแล้วละค่ะ
อยากให้เว็บกลับมาเป็นเหมือนเมื่อก่อนนะ
 **12**

ผักหวาน

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: สงสัย + ระบายค่ะ ยังอยากให้ WLG น่าอยู่นะคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 01:52:27 PM »
เหมือนกันเลยค่ะ โพสต์รับจ้างเที่ยว แต่ติดต่อเข้ามาหางานแรงซะงั้น

**07**

Grandraf

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
Re: สงสัย + ระบายค่ะ ยังอยากให้ WLG น่าอยู่นะคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 03:29:41 PM »
ใช่ครับ
เรทจ้างเที่ยว(ห้ามนัว ห้ามโอบ)
ค่าตัว1500-3000
นี่ยังไม่รวมค่าใช้จ่ายระหว่างเที่ยว ดูหนัง กินข้าว
รวมๆแล้ว เกิน4000-5000

#พี่ๆส่วนใหญ่ที่เข้ามาเกิน90%อยากซัมติงบนเตียง
#เรทน้องงานแรงบางคนเท่ากับน้องจ้างเที่ยว(หน้าตาพอๆกัน)

น้องบางคน งานแรงก็1500

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 03:30:38 PM »
เชื่อว่าพี่ ๆ จ้างเที่ยวก็ยังมีอยู่ครับ
แต่อาจจะน้อยลงบ้าง
เดี๋ยวนี้ตะกวดเยอะ ทั้งหญิง ชาย
คัดกรองลำบาก เลยคงเบื่อ ๆ กันไป

**21**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

the stranger

• Full Member
  • People Like This 304
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 05:09:01 PM »
    ก็เป็นเรื่องปกติครับ  คนจ้างเที่ยวถ้าเจอแต่น้องรับงานเที่ยว แบบไม่มีอะไรให้ลุ้น  ไปเจอก็แค่จ้องหน้า คุยกันนิดๆหน่อยๆ แล้วแยกกัน มันก็น่าเบื่อเหมือนกันครับ เขาก็คงเลือกไปเที่ยวแบบอื่น  ที่ใช้เงินใกล้เคียงกัน    ไม่มีใครผิดถูกหรอกครับแค่  ความต้องการไม่ตรงกัน  คนนึงอยากได้เงินไม่อยากเปลืองตัว  อีกฝั่ง จ้างไปก็อยากได้ฟิวแฟน จู๋จี๋กันได้บ้าง (ไม่ใช่งานแรง)

Monin_II

• Full Member
  • People Like This 115
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 05:30:11 PM »
เราเชื่อว่ายังมีค่ะ
งานจ้างเที่ยวมีเสน่ห์คือได้ลุ้น
มันตื่นเต้นไปอีกแบบ
ถ้าเราน่ารักจริง ยังมีพี่มีอยากเจอแน่นอนค่ะ

workman

• People Like This 22
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 05:33:18 PM »
เดี๋ยวนี้เรทน้องๆแซงคุณภาพไปไกลมากเลยครับ แถมพวกทำเป็นอาชีพเยอะมาก โมเดลลิ่งก็เยอะ หาน้องๆที่รับงานเป็นทางเสริมหรือรับเพราะแก้ไขปัญหายากลงเต็มที เวปนี้เปลีิยนแปลงไปตามกระแสโลกล่ะมั้งครับ

phoixso

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 17
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 05:58:15 PM »
เดี๋ยวนี้เวลาพี่หาน้องเที่ยวธรรมดา พี่เลือกผ่านแอพ YOUE... ครับ ราคาพอ ๆ หรือ บางทีถูกกว่าที่นี่อีกครับ 

ผักหวาน

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 07:36:08 PM »
YOUE..ไม่น่าจะถูกกว่านะคะ เข้าไปเช็คมาราคาต่ำสุดก็ตามที่เห็น **40**

ผ่านโม ผ่านค่าโฆษณา ผ่านค่าCallCenter ค่าตรวจสอบประวัติคนจ้างงานน้องด้วย

เป็นไปไม่ได้เลยที่จะถูกกว่า และมีกฏห้ามดื่มแอลกอฮอลล์ด้วยนะคะ

**25**

ที่สำคัญ ยังไม่ได้ส่งรูปให้ใครเลย สามารถเอาไปเทียบกับงานแรงได้อีกเฉยเลย **08**

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 07:39:14 PM »
ผมก็ยังจ้างเที่ยวเป็นปกติครับ
เจอน้องๆ ทั้งที่เคยเจอกันมาหลายครั้ง
สลับกับคนใหม่ๆ บ้าง จริงๆ ก็จ้างทุกอาทิตย์นะ
ส่วนงานแรง ถ้าไม่เคยเจอกันก่อนนี่ แทบไม่จ้างเลย

เพื่อนๆ ผมก็จ้างกันอยู่นะครับ ทุกคนบ่นว่า
ทักน้องๆ ไป 10 คน ตอบกลับไม่เกิน 3 คน
ยังคิดว่าสงสัยไม่อยากแค่รับเที่ยวกันแล้วมั้ง
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา