ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัย + ระบายค่ะ ยังอยากให้ WLG น่าอยู่นะคะ  (อ่าน 5994 ครั้ง)

phoixso

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 17
Re: สงสัย + ระบายค่ะ ยังอยากให้ WLG น่าอยู่นะคะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 08:07:56 PM »
YOUE..ไม่น่าจะถูกกว่านะคะ เข้าไปเช็คมาราคาต่ำสุดก็ตามที่เห็น **40**

ผ่านโม ผ่านค่าโฆษณา ผ่านค่าCallCenter ค่าตรวจสอบประวัติคนจ้างงานน้องด้วย

เป็นไปไม่ได้เลยที่จะถูกกว่า และมีกฏห้ามดื่มแอลกอฮอลล์ด้วยนะคะ

**25**

ที่สำคัญ ยังไม่ได้ส่งรูปให้ใครเลย สามารถเอาไปเทียบกับงานแรงได้อีกเฉยเลย **08**

เดี๋ยวนี้น้องในนี้งานเที่ยวธรรมดา เรตใกล้เคียงอันนี้แล้วไงครับ
เลยไปทางนั้นเลยเพราะเลือกได้มากกว่าไม่ต้องลุ้นครับ 

v_v

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
Re: สงสัย + ระบายค่ะ ยังอยากให้ WLG น่าอยู่นะคะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 08:17:07 PM »
จะว่าไป หลายกระทู้ เอะอะบอก น้องในนั้น นั้นนี่ไม่สวยบ้าง
เรียนเกรดไม่A บ้าง เรียกเรทเยอะเกินเบอร์

น้องในนี้ไม่ดี ไม่สวย ไม่น่ารักกกกก แล้วพี่มาหาน้องกันในนี้ทำไมมค๊า
ความต้องการของพี่ๆคืออะไรกันแน่ สับสนจัง

ผักหวาน

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 08:42:07 PM »
YOUE..ไม่น่าจะถูกกว่านะคะ เข้าไปเช็คมาราคาต่ำสุดก็ตามที่เห็น **40**

ผ่านโม ผ่านค่าโฆษณา ผ่านค่าCallCenter ค่าตรวจสอบประวัติคนจ้างงานน้องด้วย

เป็นไปไม่ได้เลยที่จะถูกกว่า และมีกฏห้ามดื่มแอลกอฮอลล์ด้วยนะคะ

**25**

ที่สำคัญ ยังไม่ได้ส่งรูปให้ใครเลย สามารถเอาไปเทียบกับงานแรงได้อีกเฉยเลย **08**

เดี๋ยวนี้น้องในนี้งานเที่ยวธรรมดา เรตใกล้เคียงอันนี้แล้วไงครับ
เลยไปทางนั้นเลยเพราะเลือกได้มากกว่าไม่ต้องลุ้นครับ

อันเขิญค่ะ **38**

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 10:13:22 PM »
**40**
สงสัยค่ะว่าตอนนี้กลายเป็นเว็บจ้างงานแรงไปแล้วเหรอคะ
โพสต์งานจ้างเที่ยวไม่มี PM เข้าเลย
แต่โพสต์ว่าต้องการเงินจำนวนหนึ่ง ไม่ได้ระบุว่างานอะไร
กลับมีพี่ PM มาเป็นเกือบร้อย

เกิดอะไรขึ้นกับบ้านหลังนี้คะ
พี่ ๆ จ้างเที่ยวเลิกเล่นกันหมดแล้วเหรอคะ
กระทู้จ้างเที่ยวแทบไม่เห็นมี

เมื่อก่อนงานจ้างเที่ยวเยอะมาก
และพี่จ้างเที่ยวก็ดีมากเช่นกัน
ถึงจะเคยรับจ้างเที่ยวแค่ไม่กี่ครั้งก็ตาม

ตอนนี้รู้สึกเหมือนไม่ใช่ที่ของหนูแล้วละค่ะ
อยากให้เว็บกลับมาเป็นเหมือนเมื่อก่อนนะ
 **12**

เคยได้ยินมาจากน้องๆ เหมือนกันครับว่างานจ้างเที่ยวน้อยลง
แล้วเวปมันก็เปลี่ยนไปมากแล้ว
เราคงทำได้แค่ปรับตัวเท่าที่ทำได้ มองหาความต้องการที่ตรงกับเรา
แต่ถ้ามันไม่มีจริงๆ ก็คงต้องเปลี่ยนไปหาช่องทางอื่นในการบรรเทาปัญหาไป

ผ่านมา

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 20
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 10:43:32 PM »
งานเที่ยวน้อยลงทุกเวปครับ บางเวปแทบจะร้างเลย

KK5050

• Sr. Member
  • People Like This 248
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 10:44:30 PM »
จากผู้ชายที่เคยทำอะไรคนเดียว มาวันหนึ่งมีแฟน ทำทุกอย่างกับแฟน แต่งงาน ทำทุกอย่างกับภริยา กลายเป็นความเคยชิน พอชีวิตคู่มีปัญหา แยกกับภริยา เกิดความเหงา ทำให้ไม่อยากไปทำกิจกรรมใดนอกบ้านคนเดียว ไปหาอาหารอร่อยๆ ทานคนเดียวก็ไม่อยาก จะไปดูหนังคนเดียวก็ไม่ได้ อยากหาคนไปเป็นเพื่อน ดูๆ แล้ว เงินที่ต้องจ่าย เพื่อนให้คนไปด้วย ค่าตัวน้องที่ไปด้วยก็ไม่ได้มาก แต่เมื่อรวมกับค่าใช้จ่ายอื่นๆ คิดแล้ว มันไม่ได้คุ้มกันเลย กับสิ่งที่ได้รับ
และวันหนึ่ง ความรู้สึกเหงามันก็ผ่านไป กลายเป็นว่า การไปหาอาหารอร่อยทานคนเดียวก็ทำได้ แม้กระทั่งไปทานอาหารมื้อบุฟเฟ่ต์ที่คนละหลายพัน ก็ทำได้  ไปดูหนัง ซื้อตั๋วที่นั่งแบบเก้าอี้คู่ก็นั่งคนเดียวสบายดี
น้องๆ หาจ้างเที่ยวทั้งหลาย คิดให้ดีนะ ถ้าน้องเรื่องเยอะ ไม่น่ารัก แล้วพี่จ้างเที่ยวที่มีอยู่คิดได้ขึ้นมา น้องๆ จะเสียใจยิ่งกว่านี้ นะครับ

Konba501

• Sr. Member
  • People Like This 78
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 19, 2019, 06:51:13 AM »
ยุคสมัยเปลี่ยน  คนก็เปลี่ยน 

พี่ ช ก็บ่น เวปนี้ใม่น่าอยู่ น้องๆเรียกเรตสูง ใม่คุ้ม งานแรง งานเบา เรตพอๆกัน หน้าตา รูปร่างน้องใม่คุ้มต่อการลงทุน

น้อง ญ  ก็บ่น งานเที่ยวหายาก พี่ๆที่พร้อมเปย์ น้อยลง 

ส่วนตัวมองว่า ยุคสมัยเปลี่ยน นวดปู่เดี๋ยวนี้มีแยอะแยะทุกตรอกซอกซอย เรตพอๆกับงานเที่ยวหรืองานแรง

แถมน้องๆที่มารับงานนวดปู๋ นี่  pr แยอะมาก หากน้อง อยากทำงานน้อย ได้เงินแยอะ คงหายากขึ้นเรื่อยๆ

เพราะมีคู่แข่งรายใหม่เข้ามา น้องอาจจะบอกว่าคนละกลุ่มสินค้าใม่เหมือนกัน อันนี้แล้วแต่คนจะมอง

LinLin❤️

• Newbie
  • *
  • People Like This 16
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 19, 2019, 07:20:05 AM »
เชื่อว่าพี่ ๆ จ้างเที่ยวก็ยังมีอยู่ครับ
แต่อาจจะน้อยลงบ้าง
เดี๋ยวนี้ตะกวดเยอะ ทั้งหญิง ชาย
คัดกรองลำบาก เลยคงเบื่อ ๆ กันไป

**21**

อันนี้น่าจะเป็นคำตอบที่เป๊ะสุด

ตะกวดเยอะจริงๆ

**37**

นกน้อยในกรงทอง

• Newbie
  • *
  • People Like This 47
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมษายน 19, 2019, 09:00:41 AM »
“น้ำเน่า” ไม่จำเป็นต้องแปลงร่างไปเป็นปรสิตตามน้ำค่ะ
ถ้ารู้คุณค่าตัวเอง ไม่จำเป็นต้องลดค่า ก็แค่หนีไปว่ายคลองอื่น

ที่ไหนโจรชุม ไม่จำเป็นต้องกลายสภาพไปเป็นโจรตามเขา
ตะกวดยึดพื้นที่ ก็แค่ย้ายสังคมที่อยู่ ไปในที่ที่เหมาะกับตัวเอง

เขาอยากเจอแบบถูกๆ ชอบแบบตอแหล ก็ให้เขาอยู่กับแบบที่เขาเลือกแค่นั้นเอง
เชื่อว่ายังเหลือพี่ดีๆอยู่นะ และน้องๆยังมีอีกหลายทางทางเลือก

งานทุกๆที่อ้าแขนรอรับน้องน่ารักๆ
โดยไม่จำเป็นต้องลดคุณค่าตัวเองค่ะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: เมษายน 19, 2019, 09:55:43 AM »
เขาอยากเจอแบบถูกๆ ชอบแบบตอแหล ก็ให้เขาอยู่กับแบบที่เขาเลือกแค่นั้นเอง
เชื่อว่ายังเหลือพี่ดีๆอยู่นะ และน้องๆยังมีอีกหลายทางทางเลือก

น้องๆ ที่น่ารัก เรียกค่าขนมสมกับความพอเหมาะพอดีแต่ ....ไม่ตอแหล....มีเยอะนะครับ
หรือพี่โชคดีไม่เจอ ...คนตอแหล....ก็ได้มั้ง มันคนละเรื่องกันระหว่างเรทสูงกับเรทไม่สูง
กับเรื่องที่ไปว่าคนอื่นเค้ามังครับ

หรือถ้ามีน้องๆ เรทไม่สูงแต่ชอบตอแหล ก็มาบอกนะครับ พี่ๆ จะได้ทราบว่า
ถ้าไม่อยากเจอคนตอแหล ก็ให้ไปจ้างพวกเรทสูงๆ แทน หรือถ้าชอบคน ตอแหล จะได้มาจ้างน้องๆ
ประหยัดด้วย ได้เจอคนตอแหลด้วย สุข 2 เด้งเลย
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา