ผู้เขียน หัวข้อ: ไลน์กลุ่มวงศาสตร์ทุกศาสตร์ รวมยิบซีค่ะ  (อ่าน 1162 ครั้ง)

damiya

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ยินดีต้อนรับพี่ๆทุกคนค่ะ  มาวงเล่นๆกัน   **39**  41

http://line.me/ti/g/7N54pLNo3x

วันใหม่

• Full Member
  • People Like This 42
Re: ไลน์กลุ่มวงศาสตร์ทุกศาสตร์ รวมยิบซีค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 30, 2019, 09:44:14 PM »
น่ารักจัง

มีกลุ่มไลน์วงศาสตร์รวมยิปซีด้วย

ดันๆๆๆค่ะ

**06**
If you miss love, that is you miss life.

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: ไลน์กลุ่มวงศาสตร์ทุกศาสตร์ รวมยิบซีค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2019, 09:06:00 AM »
มาช่วยอธิบายสำหรับพี่ๆที่เข้ามาใหม่และอ่านแล้วงงๆครับ...
น้องเขาเขียนว่า.ดู.ด.ว.ง.  แต่ระบบจะตัดออกเหลือแต่ .ว.ง. ครับ

คือสาวๆเขามาชวนเล่นเกม .... พี่ๆอยากให้น้อง  .ดู.ด.  ตรงไหน ก็ .ว.ง. ตรงนั้นไว้
มีวิธี .ดู.ด. มีหลายแบบ ไทย ,จีน, ยิบซี  คราบบบบบบบบ.....

ผมช่วยอธิบายให้แล้วนะครับน้อง  damiya.... **04**

ปล.   เอออออ...น้องวันไหมชอบ ดู.ด.......ว.ง.  แบบไหนครับ.  เผื่อชอบแบบเดียวกัน **39**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ