ผู้เขียน หัวข้อ: บทที่ 2 กระทู้เลื่อนลอย  (อ่าน 1190 ครั้ง)

SET ZERO

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
บทที่ 2 กระทู้เลื่อนลอย
« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 01:15:48 PM »
ต่อกันนะครับ

กรณีนี้ ผมแนะนำสำหรับคนหาจริง อยากได้คนจริงเท่านั้น
แต่ถ้าไม่ใช่ และอยากหาตัวประหลาดมาถาม อันนี้ไม่บอกกันครับ ตามสบาย

เพราะคนจริงมีเยอะแยะในนี้ แต่เขาก็เลือกคุย ถ้าไม่มีข้อมูลน้องเลย จะให้เริ่มคุยตั้งแต่อนุบาล แล้วไปต่อตรงไหนก็ไม่รู้ หลายคนคงข้ามไป
ที่แอดไปก็พวก ปญอ. ประหยัดแอร์ ว่างงานนั่นแหละ

เห็นลงกระทู้กันสั้นมาก เพื่อ?????????????

จ้างเเที่ยว

หาคนดุแล 20000

เดือดร้อน

คุณครับ นี่เราไม่ได้เขียนคอนเทนท์เอายอดแชร์ ยอดไลค์
แต่เรากำลังหาอะไรให้ตัวเอง หาคนมาเติมฝัน ค่าเงินวิธีพิเศษที่มากกว่ารายได้ประจำ(หรือบางคนอาจหารายได้แบบนี้ประจำก็เป็นได้)

ดังนั้น ถ้าเขียนแค่นี้ ก็เจอแต่แบบนั้น ถูกต้องแล้วครับ

อย่างน้อย เราต้องแนะนำตัวกันมั่งตามธรรมเนียม อายุ นน สส บริเวณสะดวก เวลาที่พร้อมนัด ซึ่งข้อมลเหล่านี้ มันไม่มีอะไรเสียหายเลยยยยยยยยยย

คนที่เขาพร้อม เขามาเห็นว่าน่าสนใจ ตรงกับที่เขาสะดวก  เขาถาม 2-3คำแล้วนัดได้เลย จบง่าย

แค่เราต้องเลือกตอบให้ถูกคน ต้องแยกแยะว่า ใครของจริง ใครโรคจิต

มีคำกล่าวว่า คอนเท้นท์ อีส คิง = เนื้อหาคือพระเจ้า
ดังนั้นแนะนำว่า อะไร แบบไหน ใส่ไปครับ

แต่ท่าไหนได้ ไม่ได้ ไม่ต้องใส่ครับ ไปเจอตัวเป็นๆแล้วตกลงกันตรงหน้า ดูศษณณุปพี่เเขาหน่อยว่า ลำพังเลี้ยงตัวเองรอดหรือยัง

คุยกันต่อหน้า  ไอ้แบบท่าที่ไม่ได้ เจอหน้าพี่แล้วถกใจ อาจทำได้
หรือท่าที่ไม่ได้ อาจมีต่อท้ายว่า พี่เพิ่มให้อาจจะทำได้ดี  แบบนี้ผมก็เจอมานักต่อนัก

สรุป แนะนำตัวน่ารักๆๆๆๆ แล้วเลือกตอบให้ถูกคน
จำไว้ว่า ถ้าคนจริง สะดวกเวลา สถานที่ เขานัดได่เลย

ถ้าเขียนชัด แต่เจอพวกไม่อ่าน ถามแต่รูปโป๊ คุยโม้ และท่าโยคะ ด่าได้เลยจ้ะ ตัวประหลาดตัวพ่อทั้งนั้น5555555

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
Re: บทที่ 2 กระทู้เลื่อนลอย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 01:28:06 PM »
 ใช่ครับ  **39**
แต่ก็เจอแบบนี้ตั่งแต่มาเล่นใหม่ๆแล่วครับ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: บทที่ 2 กระทู้เลื่อนลอย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2019, 09:57:29 AM »
     เป็นคำแนะนำที่ดีมากเลยครับ ผมเองก็บอกน้องๆ ไปหลายคนว่า
เวลาตั้งกระทู้ ให้บอกคุณสมบัติด้านดีๆ ที่เรามีไปเยอะๆ เรื่องทุกข์โศก ดราม่า
ไม่ต้องบรรยายนัก ที่นี่เค้าไม่ได้อยากฟังความทุกข์ แต่อยากเจอความสุข
ถ้ายิ่่งบรรยายความทุกข์ เดือดดร้อนมากขึ้นเท่าไหร่ กลินมันโชยไปถึงตะกวดมากขึ้นเท่านั้น
ไอ้พวกตะกวดเนี่ย มันไม่สนใจความเดืออดรร้อนของใครหรอกครับ มันเอาประโยชน์จากคน
ที่มีทุกข์มากๆ นี่แหละมาใช้หลอกลวง ซึ่งง่ายเพราะคนกำลังลำบาก ใครยื่นมือมาก็คว้าไว้
แล้วก็เจอคนหลอกลวง

ดูตะกวดแพน มันไม่เคยบ่นรำพึงรำพันอะไร มันจะบอกว่า ขาว สวย น่ารักบ้าง
จ้างเที่ยวเพื่อพัฒนาความสัมพันธ์บ้าง ล้วนแต่ล่อเหยื่อให้ติดกับมันทั้งสิ้น หากินได้เป็นปี
จนกว่ากรรมจะตามมันทัน

กระทู้นี้น่าจะอยู่ในบอร์ดจ้างเที่ยวครับ เพราะน้องๆ เกิน 80% ไม่เคยมาอ่านอะไรในบอร์ดนี้เลย
แล้วก็ดดนหลอกกันทุกวี่ทุกวัน
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา