ผู้เขียน หัวข้อ: แบบที่โอนเงินมาให้น้อง แล้วพี่ยอมไม่มาเจอ คือไรคะหนูงง???  (อ่าน 2038 ครั้ง)

Crazy Kiss

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
ปกติแล้วเงื่อนไขน้องไม่มีระบบโอนนะคะ แต่พี่อยู่ไกลพี่เลยขอโอนมาเอง เป็นค่าดูแลเต็มจำนวน XX,0000.-

หลังโอนเสร็จก็คุยกันตามปกติ จากนั้นประมาณชั่วโมงนึง พี่ไลน์มาบอกพี่ไม่ว่างแล้วติดงานด่วน

เช้านี้หายออกไปจากไลน์เลย ไม่มีเบอร์ติดต่อด้วย หนูงงอ่าาาาาา????

**40**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
    พี่เค้าคงติดภารกิจจริงๆ มังครับ บางเรื่องเราอย่าไปหาเหตุผลเลยครับ
น้องได้เงินตามที่ตกลง ส่วนพี่เค้ามาไม่ได้ก็คงไม่เป็นไร คนให้เงินน้องได้
แปลว่าเค้าไม่ได้เดือดดร้ออน ครับ ใช้เงินที่ได้ให้มีประโยชน์กับตัวน้องไปครับ
วันข้างหน้าถ้าพี่เค้าสะดวก คงติดต่อน้องมาเอง
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
พี่เขาคงติดงาน หรือ เรื่องบางอย่างทางบ้านนะครับ
จ่ายเงินแล้วแต่ไม่สะดวก....ถ้าเขาสะดวกเมื่อไหร่คงติดต่อมาเอง
เขาจ่ายง่ายเพราะจำนวนนี้มันคง"น้อย"สำหรับเขา  น้องก็ใช้ให้เกิดประโยชน์
ถ้าเขาคิดว่าทำบุญ น้องก็ใช้ให้น้องหายเดือดร้อนให้พี่เขาได้บุญ
 **38**

ปล.  ถ้ากังวลว่าได้เงินแล้วไม่ได้ทำอะไร...มาทำกับผมได้คราบบบบบบบ...... **24**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

kaptan

• People Like This 1734
ปล.  ถ้ากังวลว่าได้เงินแล้วไม่ได้ทำอะไร...มาทำกับผมได้คราบบบบบบบ...... **24**

แนะนำให้น้องชวนพี่เค้าไปกวาดลานวัดครับ แล้วถวายเงินทำบุญไปด้วยเลย
เงินที่ได้มาจากพี่คนนั้นน้องเก็บไว้ ส่วนเงินทำบุญ พี่ TAWANS เค้ายินดีให้ด้วยครับ
ทั้งหล่อ ใจดี มีตังต้องพี่เค้าเลย
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Crazy Kiss

• Newbie
  • *
งั้นก็ตามนั้นค่ะ **25**

AirBlue

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
เมื่อก่อนก็เป็นแบบนี้เหมือนกันครับ น้องที่ไว้ใจเคยโอนให้ก่อน
แล้วก็หายไปติดต่อน้องไม่ได้ จนน้องต้องมาตามในนี้เนี่ยแหละ

Crazy Kiss

• Newbie
  • *
เมื่อก่อนก็เป็นแบบนี้เหมือนกันครับ น้องที่ไว้ใจเคยโอนให้ก่อน
แล้วก็หายไปติดต่อน้องไม่ได้ จนน้องต้องมาตามในนี้เนี่ยแหละ

ไม่น่าจะเหมือนกันนะคะ อันนี้พี่โอนให้น้องน่ะค่ะ

**25**

Flatvacx

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
เมียจับได้ครับ