ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังกันด้วยนะคะแม่งสันดานเลวมาก!!  (อ่าน 1742 ครั้ง)

Chalitaa

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 0
ระวังกันด้วยนะคะแม่งสันดานเลวมาก!!
« เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2019, 06:02:07 PM »
เกิดมาไม่คิดว่าจะโดนหลอกระวัง line ไอดีนี้ด้วยนะ
ยังเห็นใช้ชีวิตปกติใน line หากินอยู่เลย

ขับเบนซ์ก็สันดานเสีย

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ระวังกันด้วยนะคะแม่งสันดานเลวมาก!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2019, 10:29:49 AM »
เค้าทำอะไรไม่ดี ควรบอกเล่าเรื่องราวมาบ้างนะครับ
ไม่งั้นจะเป็นการกล่าวหาโดยไม่มีสาเหตุ

คนขับรถอะไร หรูขนาดไหน ก็ไม่ใช่จะว่าคนคนนั้นดีหรือเลว
พฤติกรรม การกระทำต่างหากที่บอกว่าเค้าดีหรือไม่
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

myman

• Full Member
  • People Like This 61
Re: ระวังกันด้วยนะคะแม่งสันดานเลวมาก!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2019, 01:28:46 PM »
ถ้าเขาทำอะไรไม่ดีอะไรควรบอกรายละเอียดมาด้วยนะครับ น้องๆคนอื่นจะได้ระวังและไม่โดนหลอกอีก
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ