ผู้เขียน หัวข้อ: จากกระทู้ขายความรัก จนถึงวันบอกรักที่ Tokyo (แอท) Japan  (อ่าน 4144 ครั้ง)

Man_bkk+

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 61
Re: จากกระทู้ขายความรัก จนถึงวันบอกรักที่ Tokyo (แอท) Japan
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 04:59:34 PM »
ดีจายด้วยครับพี่แมน
เป็นคนโสดก็ดีแบบนี้แหละ

**30**

ขอบคุณครับพี่ ^^
ถ้ามีคนถามว่ารักเค้ามั้ย  ให้ตอบไปว่ารัก สุด ๆ ๆ เลยยยยยยย

"ผมเป็นเสือที่หลงรักเหยือประจำ"

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
Re: จากกระทู้ขายความรัก จนถึงวันบอกรักที่ Tokyo (แอท) Japan
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 11:09:19 PM »
หมั่นไส้เฮีย หนีไปสวีทตลอด
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 11:19:16 PM »
อ่านจบแล้ว......
14 เมษายน - 1 พค : น้ำเยอะมาก แต่ ผักบุ้งไม่มี

1พค - 5พค : ผักบุ้งน่าจะเยอะ....แต่ท่านคงหวงเซนเซ่อร์ไม่ยอมเล่า....555

**38**

เฮียตะวัน คงรู้จักผมน้อยไป ^^
ท่านเป็นผู้ชายผมรู้จักน้อยก็ถูกต้องแล้วคราบบบบบบ......
แต่น้องที่ท่านหลอกไปด้วยเป็นผู้หญิงเนอะ...... **24**

ก็อย่างที่บอกครับว่าเฮียรู้จักผมน้อยจริงๆ ^^
ขนาดรู้น้อยๆผมยังอิจฉาท่านตั้งเยอะ....
ถ้ารู้เยอะคงอิจฉาอกแตกตายแน่....ผมแค่จะพาสาวไปทะเลยังผัดแล้วผัดอีกไม่ได้ไปสักที **25**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Man_bkk+

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2019, 07:44:39 AM »

13 นี้ ไปเยอรมัน สวิต ต่อ  หุ หุ
ถ้ามีคนถามว่ารักเค้ามั้ย  ให้ตอบไปว่ารัก สุด ๆ ๆ เลยยยยยยย

"ผมเป็นเสือที่หลงรักเหยือประจำ"

Man_bkk+

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2019, 07:51:12 AM »
อ่านจบแล้ว......
14 เมษายน - 1 พค : น้ำเยอะมาก แต่ ผักบุ้งไม่มี

1พค - 5พค : ผักบุ้งน่าจะเยอะ....แต่ท่านคงหวงเซนเซ่อร์ไม่ยอมเล่า....555

**38**

เฮียตะวัน คงรู้จักผมน้อยไป ^^
ท่านเป็นผู้ชายผมรู้จักน้อยก็ถูกต้องแล้วคราบบบบบบ......
แต่น้องที่ท่านหลอกไปด้วยเป็นผู้หญิงเนอะ...... **24**

ก็อย่างที่บอกครับว่าเฮียรู้จักผมน้อยจริงๆ ^^
ขนาดรู้น้อยๆผมยังอิจฉาท่านตั้งเยอะ....
ถ้ารู้เยอะคงอิจฉาอกแตกตายแน่....ผมแค่จะพาสาวไปทะเลยังผัดแล้วผัดอีกไม่ได้ไปสักที **25**

ผมสิอิจฉาเฮียตะวันมากกว่า เคยเจอน้องๆหลายคนเขาบอกว่าเฮียตะวันน่ารักและนิสัยดี ผมนี่โดนบอกแต่ว่าเป็นคนแรด

ปล. รอมิตติ้งครั้งต่อไป เผื่อได้เจอเฮียตะวันอีกครั้ง

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2019, 10:22:38 PM »

13 นี้ ไปเยอรมัน สวิต ต่อ  หุ หุ

หุยยยย ของฝากน้องด้วย ขอช็อกโกแลตไส้วิสกี้ แบบกัดละเลย  **30**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

สีเทา

• Sr. Member
  • People Like This 88
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2019, 08:04:54 PM »
ยินดีด้วยนะครับพี่แมน  **39**
ในที่สุดก็เจอน้องน่ารักอีกครั้ง ดูแลความรักครั้งนี้ไปนานๆนะครับ
พี่แมนเป็นพี่ดูแลที่ดี เจอกับน้องที่ดี เหมาะสมแล้วครับ
ปล.ฝากความคิดถึงเดอะแกงค์ด้วยนะครับ  **26**

Man_bkk+

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2019, 05:18:09 PM »
ยินดีด้วยนะครับพี่แมน  **39**
ในที่สุดก็เจอน้องน่ารักอีกครั้ง ดูแลความรักครั้งนี้ไปนานๆนะครับ
พี่แมนเป็นพี่ดูแลที่ดี เจอกับน้องที่ดี เหมาะสมแล้วครับ
ปล.ฝากความคิดถึงเดอะแกงค์ด้วยนะครับ  **26**

ขอบคุณครับพี่สอง  ไว้เจอกัน