ข่าว

• ❗️❗️❗️ ประกาศ เรื่องลับๆ คุยกันในที่ลับๆนะจ๊ะ ❗️❗️❗️
    ☑ ห้ามโพสต์ซื้อขายบริการทางเพศอย่างเด็ดขาด   
    ☑ ลงเบอร์ ลงไลน์ = ลบกระทู้ กรุณาใช้ระบบ PM แทนนะครับ
    ☑ งดลบกระทู้ทุกกรณี กรุณาคิดก่อนโพสต์ 
    ☑ ก่อนให้ข้อมูลกับใคร ระวังด้วย มิจฉาชีพ โรคจิต เยอะมาก
    ☑ นัดเจอ ขึ้นรถ คนแปลกหน้า  เสี่ยงมาก!! อาจเสียเงิน เสียตัว
    ☑ โอนเงินให้คนไม่รู้จัก โอกาสถูกหลอก 99.99%

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้นี้หาเพื่อนคุยเฉยๆ ค่ะ แต่ขอเพื่อนที่เป็นของจริง ไม่อยากเผลอไปคุยกับตะกวด  (อ่าน 209 ครั้ง)

Key15

• Jr. Member
  • **
  • Thank You
  • -Given: 3
  • -Receive: 4
  • People Like This 8
ยาวนะคะ อ่านก่อน ถ้าคิดเหมือนกัน ถ้าอยากทักมา รบกวนแคปกระทู้นี้มาด้วยนะคะ('_ ' )

กระทู้นี้หาเพื่อนคุยเฉยๆ ค่ะ แต่ขอเพื่อนที่เป็นของจริง เพราะไม่อยากเผลอไปคุยกับตะกวด

ขอคนที่เคยนัดผู้หญิงในเว็บจริงๆ เพื่อได้เห็นว่าคุณไม่ใช่ตะกวดค่ะเท่านั้นค่ะ

เราสามารถแสดงตัวตนต่อกันได้ค่ะ เพราะต้องการเพื่อนคุยจริงจัง ปรึกษาพูดคุยกันได้ ไม่ได้รับงานนะคะไม่ต้องกลัวว่าจะชวนนัดเจอกันหรือขอตังค์ใช้ ย้ำว่าไม่มีแน่นอนนอกจากคุณจะอยากนัดเอง

ขอคนที่ไม่ปากสว่าง ประเภทคุยกับเราก็ต้องแคปแชทไปให้เพื่อนในกลุ่มดู แบบนี้ไม่เอาค่ะ คนแบบนี้เราไม่อยากพูดด้วย

มันไม่ง่ายนะคะที่จะเจอเพื่อนที่คุยกันรู้เรื่องหรือทัศนคติใกล้เคียงกัน แต่ก็ต้องการค่ะ อยากได้เพื่อนดีๆ ไม่ปากมากสักคน
ไลน์ key15.hi

Key15

• **
  • Thank You
แล้วก็ไม่ต้องไปฟังน้ำลายคนอื่นมากว่าเราเป็นอย่างนู้นอย่างนี้ จนไม่กล้าทักมานะคะ ถ้าได้คุยได้รู้จักกับเราแล้วคุณจะรู้ว่าเราไม่มีอะไรเลยและเป็นเพื่อนที่ดีด้วยซ้ำ ในสภาวะความเป็นเพื่อน ไม่มีอะไรที่ต้องกดดันกันหรือสร้างเงื่อนไขต่อกันให้อึดอัดใจ ในส่วนของเงื่อนไขนั้นมันเป็นการรับงานแต่กระทู้นี้ไม่ใช่รับงานค่ะ

Key15

• **
  • Thank You
ลืมบอก เผื่อมีคนสงสัยค่ะ
ที่มาหาเพื่อนเว็บนี้ เพราะต้องการคุยกันได้ทุกเรื่องไม่เว้นแม้แต่เรื่องสิ่งที่เจอในการรับงาน เพราะถ้าไปหาเพื่อนที่เว็บหาเพื่อนอื่นๆ มันพูดเรื่องนี้ไม่ได้
 **25**

bong metta

• Full Member
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 2
  • People Like This 11
ชัดเจน และตรงดีมากคับ ถ้าไม่ติดที่พี่พี่อายุเข้าเลข5จาทักไปคุยล่ะ ขอให้เจอเพื่อนแท้จิงฯคับ

charlie0495

• Newbie
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • People Like This 1