ผู้เขียน หัวข้อ: ระวัง line นี้ ให้ดีนะคะ !!  (อ่าน 1882 ครั้ง)

Mdgi5.

• Newbie
  • *
  • People Like This 25
ระวัง line นี้ ให้ดีนะคะ !!
« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2019, 09:06:59 PM »
อยากมาเตือนคนอื่นๆค่ะ สำหรับเราๆอาจจะโชคดีที่แค่ขับรถไปเสียเวลา
แต่คนอื่นๆ อาจจะมากกว่านั้น ในอนาคตวันข้างหน้า ที่โชคร้าย

ชื่อ บอล บอกว่าเป็นนักบิน อยู่ วัชรพลบ้าง รามอินทราบ้าง รังสิตบ้าง
แต่ความเป็นจริงไม่ใช่สักอย่าง
เราจำได้ว่าเคยหลอกนัดเรา วันนี้เราเลยแกล้งคุย
ปรากฏว่า ส่งรูปมาคนละคน กับรอบแรกที่เคยนัดเราเลยค่ะ
มีรูปตัวบุคคลที่เค้าส่งมาให้ทั้ง 2 รอบ นะคะ ใครอยากดู pm มาได้เลยค่ะ
ลักษณะแบบนี้ไม่บอกก็คงรู้เลยว่า ตะกวดแน่นอน ระวังไว้ด้วยนะคะ

ผิง ผิง

• Newbie
  • *
  • People Like This 19
Re: ระวัง line นี้ ให้ดีนะคะ !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2019, 12:43:32 AM »
เป็นตะกวดที่กากจริงๆ
ภาพก้อปจากในเน็ตทั้งนั้นเลย

ภาพเครื่องบินก็เป็นของ Alex MacLean
ผิดปกติทุกรูป พร้อมแคปชั่นแบบคนมีปม

แล้วตะกวดที่ชอบที่ตัดต่อภาพตัวเอง
ไปนั่งในBenz หรือรถหรูนี่เยอะมากๆๆๆ!!!

โชคดีแล้วค่ะ
ที่ไม่มีใครโดนหลอกไปมากกว่านี้

แอพที่ว่าแน่???
ยังแพ้ตะกวดรวยสร้างภาพ **30**

Vilanda

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
Re: ระวัง line นี้ ให้ดีนะคะ !!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2019, 08:34:27 AM »
เป็นตะกวดที่กากจริงๆ
ภาพก้อปจากในเน็ตทั้งนั้นเลย

ภาพเครื่องบินก็เป็นของ Alex MacLean
ผิดปกติทุกรูป พร้อมแคปชั่นแบบคนมีปม

แล้วตะกวดที่ชอบที่ตัดต่อภาพตัวเอง
ไปนั่งในBenz หรือรถหรูนี่เยอะมากๆๆๆ!!!

โชคดีแล้วค่ะ
ที่ไม่มีใครโดนหลอกไปมากกว่านี้

แอพที่ว่าแน่???

ยังแพ้ตะกวดรวยสร้างภาพ **30**

ตลกมาอ่ะ5555. พี่เค้าน่าจะมีปมปัญหากะชีวิตๆน่าสงเพศจริงๆเลย ปล่อยไปสู่สุขคติ.
ไปหลอกหมู หมา กาไก่เถอะค่ะ. 555555555

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2019, 09:23:28 AM »
   ดีแล้วครับที่ออกมาบอก มาเตือนกัน น้องๆ หลายคนโดนแล้วเงียบ
อาจจะอาย หรือกลัวเรื่องราวใหญ่โต แต่หากทุกคนเงียบ ตะกวดก็อาละวาด
เพ่นพ่านหลอกอยู่เรื่อยไป ช่วยกันจัดการครับ ที่นี่บางทีเราก็ต้องพึ่งพากันเอง ไม่มีใครจัดการอะไรให้
ได้ทุกอย่าง
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา