ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้โชคดีได้เจอน้อง ข.  (อ่าน 3139 ครั้ง)

Pink candy

• Full Member
  • People Like This 22
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ
Re: วันนี้โชคดีได้เจอน้อง ข.
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2019, 05:34:44 PM »
อ้าวหนูมโนคิดว่าได้ไปด้วยซะอีก แย่จังเลยนะคะ

อยากไปด้วยจัง แต่คงไม่มีโอกาสสสสส
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2019, 08:07:31 PM »
อ้าวหนูมโนคิดว่าได้ไปด้วยซะอีก แย่จังเลยนะคะ

อยากไปด้วยจัง แต่คงไม่มีโอกาสสสสส

กำ ตกลงพี่เค้าหาสาวไปด้วย หรือน้องหนมหาเพื่อนไปด้วย

**08**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Pink candy

• People Like This 22
  • รอยยิ้มของหนู สดใสเสมอ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2019, 09:07:58 PM »
พี่เค้าให้หนูมาตอบแทน หาสาวไปด้วย ถ้าหนูไม่ติดอะไรก็ไปด้วยค่าาาาา  ไปเที่ยวกันค่าาา ทริปเน้นเดินเที่ยวค่ะพี่
ขอดาวบนฟ้า ส่งความรักข้ามเวลามาได้ไหม

Please mind the gap

• People Like This 59
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2019, 09:24:38 PM »
เตรียมพกร่ม หมวก แว่นกันแดด ครีมกันแดดไปดีๆเลยนะคะ เพิ่งกลับมาที่นั่นร้อนและแดดแรงมาก
เที่ยวให้สนุกค่าาาา  **04**

เดือน11ไปอีกไหมคะ ใบไม้เปลี่ยนสีพอดีเลยค่าาา

ไม่ไปแล้วค่าาาา ที่ไหนไปมาแล้วพี่ ซ. เค้าไม่ไปซ้ำ
เปลี่ยนที่ไปทุกทริป  **38** **38**

I'll stop being a bitch once you stop being an asshole.