Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

บทที่ 3 คาถาป้องกันตัว

(1/3) > >>

SET ZERO:
สำหรับผู้ชายยยยยยยยยยย
-ไม่โอนทุกกรณี
ผมคุยกับน้องมากมาย โอนเงินเล็กน้อย มัดจำ หลายราย 99% ทั้งจากเวปนี้และเวปอื่นๆ ตัวไม่เคยได้เห็น
รอไปเถอะ ทักไปเถอะ
ดังนั้น ใจแข็งๆเอาไว้เหมือนอวัยวะ
แต่ถ้าใครจะลองดููคิดซะว่า นิดหน่อย เพื่อเพิ่มวัคซีนป้องกันโรค หรือโดย สเน่หา ไม่ว่ากันครับ

สำหรับพี่ชายคนดี ผมไม่เอามะพร้าวห้าวมาขายสวน แค่แนะนำ เรื่อง ไม่โอน เพื่อ ปิดช่อง ไอ้พวก 18มงกุฎ ให้สนิท และถ้าท่านโอนไปแล้ว ผมก็เชื่อว่า ท่านไม่เสียหายหรอกครับ
ระดับคนจะเลี้ยงน้องได้หลักหมื่น รายได้ตำกว่าแสน หลบไปอยูู่ซอกตึกได้เลย โอนครั้งละ 500-1000 นึง จิ๊บๆ ถือซะว่า ติ๊ปเด็ก 
และเชื่อว่า ท่านจะสมหวังกับ น้องสาวคนดีในเวป เหมือนผม และผองเพื่อน ที่เข้ามาหาความสุขที่นี่ หลายปีดีดัก

แต่สำหรับสาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
-เคยแนะนำไปแล้วว่า อย่าเขียนกระทู้เลื่อนลอย
-บอกพิกัดที่สะดวก บอกอายุ นำหนัก ส่วนสูง สัดส่วน ซึ่งเรื่องงอย่างนี้ ไม่เสียหาย แต่จำเป็นสำหรับเป็นข้อมูลตัดสินใจของพี่ๆ
และน้องควรจะเตรียมรูป ธรรมดา ที่เห็นชัดทั้งหน้าตา และรูปร่างไว้ประกอบนะครับ อันนี้จำเป็น เพราะพี่ๆเขาต้องตัดสินใจ
เขาจะได้รู้ว่า น้องคือ เป้าหมายของเขาหรือเปล่า
ถ้าใช่ พี่เขาคงไม่  คุยโม้ โต้คารม  ให้หมาคาบไป แ  ด  กกกกก หรอกครับ
ถ้าเป็นพี่ ถ้าคร่าวๆ ใช่ทั้งระยะทางและสเปก  พี่นัดเลยครับ ง่ายจะตาย
คนจริงพร้อมจ่าย มีไม่เยอะ  แต่ รับรอง มีจริง และพร้อมเจอตัวเป็นๆ ช่วยน้องได้แน่

-ห้ามส่งรูปโป๊ เปลือย เรทX  เรทR เซ็กส์โฟนเด็ดขาด
-ไม่คุยเรื่อง ท่าทางที่จะไปโซเดมาคอมเด็ดขาด
**พึงระลึกไว้เลยว่า พวกนี้คือ คนโรคจิต มีชีวิตปลอมๆ มีปมด้อยตอนเด็ก มันจึงแสดงออกโดยการ วางอำนาจสั่งเรา ให้เราทำตามมัน แล้วมันจะมีความสุข เพราะในชีวิตจริง มันคือ พวกจิตเวช มีความสุขกับการมโนเพื่อกลบปมด้อยในอดีต
ในขณะหลอกคุย หรือขอรูป มันช่วยตัวเองไปด้วย 
พอเสร็จแล้ว ก็บล็อก ก็เงียบ เพราะมันเรียบร้อยไปแล้ว
น้องต่างหากต้อง อารมณ์ค้าง มาหาที่ระบาย ด่าทอ ให้คนที่นี่ฟัง

อยากให้น้องตั้งสติและค่อยๆคิด
จำไว้ว่า เข้ามาวงการนี้ ไม่ง่าย อ่านเยอะๆ คิดเยอะ ก่อนโพสต์
ถ้าตัดสินใจดีแล้วว่า ลุย เตรียมข้อมูลให้ชัดๆ แบบที่แนะนำ
จำไว้ว่า อย่ามักง่าย เขียนนิดเดียว แล้วจะเจอเทวดาหน้าโง่มาช่วย
ไม่มีหรอกครับ มีแต่ตัวประหลาดโรคจิตบ้ากามมากกว่า

ดังนั้น ไม่พร้อม อย่าเสี่ยง  ไปปรับปรุงตัวเอง ตั้งใจทำงาน ใช้จ่ายให้สมรายได้

ถ้าไม่ไหว ต้องการตัวช่วย ต้องพร้อมรับทุกสถานการณ์ครับ

TiVA:
ใช่ครับ
แล้วที่่สำคัญคือน้องไม่ลงรายละเอียดอะไรเลย
 **38**

marron cream:
เขียนดีฮะ ตรงประเด็น
แต่ถามว่า เด็กอ่านไหม?
ส่วนมากไม่อ่าน....

เด็กที่เดือดร้อน ส่วนมาก
โพสอย่างเดียว...

เด็กที่อ่านคือ เด็กที่ได้พี่ดูแลแล้ว
ไม่เดือดร้อนเท่าไหร่ ไม่ได้
ตั้งใจหา ชอบศึกษา
กลับเป็นคนอ่าน

น้องๆใส่รายละเอียดไม่ครบ
เพราะชอบอ้างว่า
พิมไป พี่ก็ไม่อ่านอยู่ดี...

แต่จะบอกว่า ลงไปเถอะ
ถ้าพี่คนไหนถามซ้ำกับที่
น้องลงรายละเอียด ก็ตัดมันทิ้ง
แปลว่า มันไม่อ่านha ไรเลย
คงไม่มีปัญญาดูแล...

ส่วนรูปก็ควรจะมีหน้าโปรนะ
อย่าอ้างว่า กลัวเจอคนรู้จัก
ถ้ากลัวนัก กลัวหนา เปลี่ยน
แนวหากินเถอะ ง่ายกว่า
พี่ๆหน้าที่การงานดี
ควรจะกลัวกว่าน้องๆอีก...

แต่ถ้าใส่รูปโปร์ มีรูปไทม์ละ
พี่ยังขอรูป ก็ตัดมันทิ้ง เพราะ
พี่คงตาบอด ดูแลไม่ได้...

วิธีหางานที่ง่ายกว่าในตอนนี้
คือ pm หาพี่ๆที่ ตั้งกะทู้ ตอบเม้น
พวกนี้ล่ะ จ่ายจริงแน่นอน

รึไม่ก็เข้าหาพี่ๆยูสดัง
Pm ไปแนะนำตัว...

ถ้าคุยเอง พวกคุยเล่นสัก80%
เห็นจะได้ ขนาดยามยังแอด
มาขอดูแล น้องรายเดือน 20k
น้องๆเค้าบ่นมา....

kaptan:
    ควรเอากระทู้นี้ไปตั้งในห้องจ้างเที่ยวด้วยนะครับ
น้องๆ หลายคน เล่นเวปเป็นปี ยังไม่เคยเข้าห้องอื่นเลย
จนโดนหลอกถึงรู้ว่ามีกระทู้เตือนภัยในห้องอื่นๆ

แต่ก่อนผมก้ให้รูปน้องๆ แบบแลกกันนะ แต่ช่วงหลังมักไม่ให้ครับ
น้องคนไหนไม่ยอมรับนัดเพราะไม่ได้รูปผม ก็ยอมข้ามผ่านไป ใจแข็งๆ คิดว่า
เราแค่เสียโอกาสเจอ แต่น้องก้อาจจะเสียอกาสได้เงิน เข้าใจน้องๆ เค้าแหละ
ว่าอย่างน้อยได้รูปพี่ๆ ไว้เป็นประกัน ถ้าเบี้ยวจะได้ประจาน แต่ถ้าสังเกตการคุย
คนที่จะจ้าง กับจะหลอก มันแตกต่างกันนะ ถ้าช่างสังเกตจะรู้

SET ZERO:

--- อ้างจาก: marron cream ที่ พฤษภาคม 28, 2019, 09:40:56 AM ---เขียนดีฮะ ตรงประเด็น
แต่ถามว่า เด็กอ่านไหม?
ส่วนมากไม่อ่าน....

เด็กที่เดือดร้อน ส่วนมาก
โพสอย่างเดียว...

เด็กที่อ่านคือ เด็กที่ได้พี่ดูแลแล้ว
ไม่เดือดร้อนเท่าไหร่ ไม่ได้
ตั้งใจหา ชอบศึกษา
กลับเป็นคนอ่าน

น้องๆใส่รายละเอียดไม่ครบ
เพราะชอบอ้างว่า
พิมไป พี่ก็ไม่อ่านอยู่ดี...

แต่จะบอกว่า ลงไปเถอะ
ถ้าพี่คนไหนถามซ้ำกับที่
น้องลงรายละเอียด ก็ตัดมันทิ้ง
แปลว่า มันไม่อ่านha ไรเลย
คงไม่มีปัญญาดูแล...

ส่วนรูปก็ควรจะมีหน้าโปรนะ
อย่าอ้างว่า กลัวเจอคนรู้จัก
ถ้ากลัวนัก กลัวหนา เปลี่ยน
แนวหากินเถอะ ง่ายกว่า
พี่ๆหน้าที่การงานดี
ควรจะกลัวกว่าน้องๆอีก...

แต่ถ้าใส่รูปโปร์ มีรูปไทม์ละ
พี่ยังขอรูป ก็ตัดมันทิ้ง เพราะ
พี่คงตาบอด ดูแลไม่ได้...

วิธีหางานที่ง่ายกว่าในตอนนี้
คือ pm หาพี่ๆที่ ตั้งกะทู้ ตอบเม้น
พวกนี้ล่ะ จ่ายจริงแน่นอน

รึไม่ก็เข้าหาพี่ๆยูสดัง
Pm ไปแนะนำตัว...

ถ้าคุยเอง พวกคุยเล่นสัก80%
เห็นจะได้ ขนาดยามยังแอด
มาขอดูแล น้องรายเดือน 20k
น้องๆเค้าบ่นมา....

--- End quote ---

ถูกใจวรรคนี้ครับ ท่านเขียนได้ตรงใจมาก

พวกพี่นี่แหละที่ต้องกลัวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
คนพร้อมเลี้ยงหลักหมื่น ต้องหน้าที่การงานดี หรือ ไม่ก็ต้องฐานะดี
ถ้าเกิดรูปหลุดพร้อมแชท อนาคตหมด ครอบครับ SHIP หาย 
คนดีๆเขาถึงไม่อยากเสี่ยง

น้องมาหาพี่ช่วย ต้องเสนอให้เขารู้เรามีดีอะไร จะให้เเขา
เปย์ แล้วเขายังต้องๆๆๆๆ บลาๆๆๆๆๆๆ  แบบนี้ มีที่นี่ที่เดียว
งานที่ต้องใช้รูปร่างหน้าตาของตัวเองมาให้เขาตัดสินใจ กลับไม่ทำ อ้างเหตุผล กลัว

"แบบพี่ๆต้องแสดงตัวเองได้ แต่โปรไฟล์ตัวเองกลับไม่มี"

เยอะแยะไปหมด ดูแล้ว งงเด้ๆๆ 55

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version