ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนตะกวด Part2 ค่ะ  (อ่าน 1437 ครั้ง)

Mdgi5.

• Newbie
  • *
  • People Like This 25
เตือนตะกวด Part2 ค่ะ
« เมื่อ: มิถุนายน 09, 2019, 10:50:44 AM »
สวัสดีค่ะ
อยากออกมาเตือนอีกครั้งนะคะ จากที่เคยตั้งกระทู้เตือนไปแล้วครั้งแรก
http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=362173.0
วันนี้บังเอิญว่า เจอUser ของตะกวดตัวนี้ที่เคยหลอกนัดเรา
ที่กลับมาตั้งอีกรอบ ไม่ใช่แรงแค้นอะไรนะคะ
แค่อยากออกมาเตือนจริงๆ
ตกใจมากตอนที่เห็น User เพราะเหมือนคนที่อยู่มานาน
แต่มีพฤติกรรมแบบนี้ คือ 1. หลอกนัด 2. นำรูปบุคคลอื่นมาใช้ ( รูปนักบินบุคคลอื่น )
พฤติกรรมแบบนี้ อยากให้Admin พิจารณาด้วยค่ะ
เรามีหลักฐานการแชทหมดนะคะ
และรูปที่ User นี้นำมาแอบอ้าง
อยากออกมาเตือนผู้หญิงทุกๆคนค่ะ

bebellee

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
  • โปรไฟล์ดี หน้าตาต้องเห็นน้องเอง ไม่อยากชมตัวเอง555
Re: เตือนตะกวด Part2 ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2019, 10:08:15 PM »
จริงหรอคะ เราเจอเมื่อวานนี้เลยย คุยกันแล้วรู้สึกเขาพูดจาขี้โอ้ ขี้อวดเกินไป
เลยแคนเซิล ไม่เอาาคะ5555 รอดตัวไปป

ไอดีนี้เลย ยูสนี้เลยย