Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

อีกหนึ่งร้านอาหารทะเล ที่ผ่านทีไรไม่เคยพลาด

<< < (2/3) > >>

A WayBackIntoLove:

--- อ้างจาก: kaptan ที่ มิถุนายน 12, 2019, 10:16:40 AM ---    ไปแถวนั้นผมมีอีกร้านที่แนะนำนะครับ
ชื่อร้าน เพื่อน ขายอาหารทะเล เมนูที่เด็ดมากคือแกงส้มปูไข่
และปูทะเลหลน อร่อยมากๆ ครับ แต่ถ้าไปแค่ 2 คนคงทานไม่หมดแน่ๆ
ร้านนี้สมเด็จกรมพระเทพฯ เคยเสด็จไปเสวยครับ การรันตีความอร่อยได้แน่นอน

--- End quote ---

ขอบคุณครับพี่ Kapton รอบหน้าจะลองแวะไปชิมครับ

41

--- อ้างจาก: crocodile ที่ มิถุนายน 12, 2019, 11:37:05 AM ---อิจฉาคนมีอิสระ จะไปเที่ยวฟังเพลงแจ๊สก็ได้ไป ขอให้มีความสุขมาแบ่งปันเรื่อยๆ นะครับ

ขอบคุณพี่เข้ เช่นกันครับ
ผมก็พยายามหาเวลาไปทำกิจกรรมร่วมกันนอกสถานที่บ้าง
เป็นการเปลี่ยนบรรยากาศไปในตัวครับ

**04**

U_smile_I_smile:
อาหารน่าทานมากค่ะ แต่ก็แพ้ราบคาบไปเมื่อเจอกิจกรรมฟินๆ   **34** **34**

--- อ้างจาก: U_smile_I_smile ที่ มิถุนายน 12, 2019, 11:26:30 PM ---อาหารน่าทานมากค่ะ แต่ก็แพ้ราบคาบไปเมื่อเจอกิจกรรมฟินๆ   **34** **34**

กินข้าวก็ฟินเหมือนกัน จร้า

**25**

nine_nine:
ผมไม่เคยกล้าไปทานร้านอร่อย
ที่คนเยอะๆเเบบนี้เลยครับ

เกรงว่าจะโป๊ะเเตก **25**

ขอเเนวทาง พี่A หน่อยครับ
ว่ามีวิธีการอย่างไร

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป