ผู้เขียน หัวข้อ: ขอฝากข้อความลอยๆ ไปถึงใครคนนึงครับ ... Cee ...  (อ่าน 1394 ครั้ง)

thanawat_s

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
 **06**

ไม่ได้มีอะไรมากไปกว่า ยังคิดถึงนะครับ เราคุยๆกันไป วันนึงที่ตื่นขึ้นมา พบว่าซีไม่อยากคุยแล้ว โดยไม่มีเหตุผลที่บอกกัน

คนที่ซีรอ เค้าอาจกลับมาแล้ว ยินดีด้วยครับ แต่หากวันไหนที่ซีหาใครสักคนคุย ยังรออยู่ตรงนี้เสมอนะครับ

กับความคาดหวัง ที่ไม่สามารถคาดหวัง เหมือนเดิมครับ

ไม่ว่าจะเป็นแบบไหนยังไง มีความสุขมากๆนะครับ

41 41 41

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
Re: ขอฝากข้อความลอยๆ ไปถึงใครคนนึงครับ ... Cee ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2019, 05:17:29 PM »
รู้สึก "อิน" ไปด้วยเลย

อยากฝากถึงใครบ้างคนเหมือนกัน แต่คงไม่มีประโยชน์

Nuekmaiork

• Hero Member
  • People Like This 870
Re: ขอฝากข้อความลอยๆ ไปถึงใครคนนึงครับ ... Cee ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2019, 08:19:30 PM »
รู้สึก "อิน" ไปด้วยเลย

อยากฝากถึงใครบ้างคนเหมือนกัน แต่คงไม่มีประโยชน์

คิดถึงพี่เข้เหมือนกันครับ