Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ขอฝากข้อความลอยๆ ไปถึงใครคนนึงครับ ... Cee ...

(1/1)

thanawat_s:
 **06**

ไม่ได้มีอะไรมากไปกว่า ยังคิดถึงนะครับ เราคุยๆกันไป วันนึงที่ตื่นขึ้นมา พบว่าซีไม่อยากคุยแล้ว โดยไม่มีเหตุผลที่บอกกัน

คนที่ซีรอ เค้าอาจกลับมาแล้ว ยินดีด้วยครับ แต่หากวันไหนที่ซีหาใครสักคนคุย ยังรออยู่ตรงนี้เสมอนะครับ

กับความคาดหวัง ที่ไม่สามารถคาดหวัง เหมือนเดิมครับ

ไม่ว่าจะเป็นแบบไหนยังไง มีความสุขมากๆนะครับ

41 41 41

crocodile:
รู้สึก "อิน" ไปด้วยเลย

อยากฝากถึงใครบ้างคนเหมือนกัน แต่คงไม่มีประโยชน์

Nuekmaiork:

--- อ้างจาก: crocodile ที่ กรกฎาคม 18, 2019, 05:17:29 PM ---รู้สึก "อิน" ไปด้วยเลย

อยากฝากถึงใครบ้างคนเหมือนกัน แต่คงไม่มีประโยชน์

--- End quote ---

คิดถึงพี่เข้เหมือนกันครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version