ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เคยเห็นหารลงรายละเอียดแบบนี้ในเว็บนี้มาก่อนเลย  (อ่าน 1902 ครั้ง)

Heat4U

• Full Member
  • People Like This 56
ไปตามลายแทงมาเมื่อเช้า ไปดูภาพสาวๆในเว็บนึง เกือบทั้งหมด สวย หุ่นx และ ไปสะดุดที่น้องท่านนึง
ภาพสวย หุ่นเป๊ะ แต่ข้อความที่ลง...ผมว่าเวิร์ค 55555

"เพศ : หญิง
รายละเอียด“ลูกสาวร้านทอง” แหกกฏที่ล้านครั้งแรก .. ไม่เคยทำ ส่วน 35-25-36 165 ขาวเนียน ไม่สักไม่เจาะ ที่บ้านให้งบจำกัด แต่บังเอิญใช้เงินหมดไปช่วงสงกรานต์ เพื่อนจึงพามาสมัคร .. ลองทำดูววว ! งานนี้ขึ้นชื่อว่า “สดใหม่” เดกไม่เคยนี่ แตะตรงไหนเป็นสะดุ้งไปหมด ชอบเด็ก กดจอง ชอบใหม่วันแรก กดจอง
2300 - 2500 บาท"

อ่านดูแล้ว คิดว่าไงดี 55555

A WayBackIntoLove

• Hero Member
  • People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
ร้าน นกป  ใช่ป่าวครับ

**30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

chowkoon

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 14
อ่านเพลินๆ ก็แล้วกันครับ

Heat4U

ร้าน นกป  ใช่ป่าวครับ

**30**
ไม่แน่ใจครับ พอดีได้รับข้อมูลเรื่องสาวๆสวยๆก็เลยคลิ๊กลิงค์เข้าเว็บดังกล่าว
ไปเจอโพสต์นี้ อ่านแล้วอมยิ้มเลยก้อปมาลงครับ

Heat4U

อ่านเพลินๆ ก็แล้วกันครับ
ใช่ครับ อ่านเพลินๆ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
   โฆษณาชวนเชื่อเท่านั้นแหละครับ คิดง่ายๆ ถ้าเป็นเรา เป็นลูกสาวร้านทอง
ต่อให้ใช้เงินหมด ก็ไม่ต้องมารับงานแลกเศษเงินเท่านี้ ถ้าเป็นไปตามคำโอ้อวดนะครับ
ยิ่งหุ่นดี ขาวเนียนแบบนั้น ทีละ 2 หมื่นก็มีคนให้ครับ

เดาว่าที่บ้านอาจจะขายทองม้วนเสียมากกว่า

ส่วนตัวผมเวลาพิจารณาอะไร เอาความน่าจะเป็น ความสมเหตุสมผลมาเป็นที่ตั้งก่อนเสมอครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Heat4U

โฆษณาชวนเชื่อเท่านั้นแหละครับ คิดง่ายๆ ถ้าเป็นเรา เป็นลูกสาวร้านทอง
ต่อให้ใช้เงินหมด ก็ไม่ต้องมารับงานแลกเศษเงินเท่านี้ ถ้าเป็นไปตามคำโอ้อวดนะครับ
ยิ่งหุ่นดี ขาวเนียนแบบนั้น ทีละ 2 หมื่นก็มีคนให้ครับ

เดาว่าที่บ้านอาจจะขายทองม้วนเสียมากกว่า

ส่วนตัวผมเวลาพิจารณาอะไร เอาความน่าจะเป็น ความสมเหตุสมผลมาเป็นที่ตั้งก่อนเสมอครับ
เข้าใจครับแต่ขำตรง คิดได้งัย 55555