Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ไม่เคยเห็นหารลงรายละเอียดแบบนี้ในเว็บนี้มาก่อนเลย

(1/2) > >>

Heat4U:
ไปตามลายแทงมาเมื่อเช้า ไปดูภาพสาวๆในเว็บนึง เกือบทั้งหมด สวย หุ่นx และ ไปสะดุดที่น้องท่านนึง
ภาพสวย หุ่นเป๊ะ แต่ข้อความที่ลง...ผมว่าเวิร์ค 55555

"เพศ : หญิง
รายละเอียด“ลูกสาวร้านทอง” แหกกฏที่ล้านครั้งแรก .. ไม่เคยทำ ส่วน 35-25-36 165 ขาวเนียน ไม่สักไม่เจาะ ที่บ้านให้งบจำกัด แต่บังเอิญใช้เงินหมดไปช่วงสงกรานต์ เพื่อนจึงพามาสมัคร .. ลองทำดูววว ! งานนี้ขึ้นชื่อว่า “สดใหม่” เดกไม่เคยนี่ แตะตรงไหนเป็นสะดุ้งไปหมด ชอบเด็ก กดจอง ชอบใหม่วันแรก กดจอง
2300 - 2500 บาท"

อ่านดูแล้ว คิดว่าไงดี 55555

A WayBackIntoLove:
ร้าน นกป  ใช่ป่าวครับ

**30**

chowkoon:
อ่านเพลินๆ ก็แล้วกันครับ

Heat4U:

--- อ้างจาก: A WayBackIntoLove ที่ มิถุนายน 13, 2019, 01:15:12 PM ---ร้าน นกป  ใช่ป่าวครับ

**30**

--- End quote ---
ไม่แน่ใจครับ พอดีได้รับข้อมูลเรื่องสาวๆสวยๆก็เลยคลิ๊กลิงค์เข้าเว็บดังกล่าว
ไปเจอโพสต์นี้ อ่านแล้วอมยิ้มเลยก้อปมาลงครับ

Heat4U:

--- อ้างจาก: chowkoon ที่ มิถุนายน 13, 2019, 03:24:59 PM ---อ่านเพลินๆ ก็แล้วกันครับ

--- End quote ---
ใช่ครับ อ่านเพลินๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version