Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ไม่เคยเห็นหารลงรายละเอียดแบบนี้ในเว็บนี้มาก่อนเลย

<< < (2/2)

kaptan:
   โฆษณาชวนเชื่อเท่านั้นแหละครับ คิดง่ายๆ ถ้าเป็นเรา เป็นลูกสาวร้านทอง
ต่อให้ใช้เงินหมด ก็ไม่ต้องมารับงานแลกเศษเงินเท่านี้ ถ้าเป็นไปตามคำโอ้อวดนะครับ
ยิ่งหุ่นดี ขาวเนียนแบบนั้น ทีละ 2 หมื่นก็มีคนให้ครับ

เดาว่าที่บ้านอาจจะขายทองม้วนเสียมากกว่า

ส่วนตัวผมเวลาพิจารณาอะไร เอาความน่าจะเป็น ความสมเหตุสมผลมาเป็นที่ตั้งก่อนเสมอครับ

Heat4U:

--- อ้างจาก: kaptan ที่ มิถุนายน 14, 2019, 09:25:07 AM ---   โฆษณาชวนเชื่อเท่านั้นแหละครับ คิดง่ายๆ ถ้าเป็นเรา เป็นลูกสาวร้านทอง
ต่อให้ใช้เงินหมด ก็ไม่ต้องมารับงานแลกเศษเงินเท่านี้ ถ้าเป็นไปตามคำโอ้อวดนะครับ
ยิ่งหุ่นดี ขาวเนียนแบบนั้น ทีละ 2 หมื่นก็มีคนให้ครับ

เดาว่าที่บ้านอาจจะขายทองม้วนเสียมากกว่า

ส่วนตัวผมเวลาพิจารณาอะไร เอาความน่าจะเป็น ความสมเหตุสมผลมาเป็นที่ตั้งก่อนเสมอครับ

--- End quote ---
เข้าใจครับแต่ขำตรง คิดได้งัย 55555

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version