ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบให้น้องใส่ชุดอะไรมาเจอกันครับ อิอิแบบใส่มาแล้วเราตื่นเต้นอ่ะ  (อ่าน 1566 ครั้ง)

truedate

• Full Member
  • People Like This 17
พักหลังไม่ค่อยได้โพสเลย แต่ก็เจอน้องอยู่เรื่อยๆ แต่พอดีช่วง2-3 เดือนนี้พบว่าน้องที่มาเจอใส่ชุดที่ทำให้ผมใจเต้นแรงซะเหลือเกิน เลยอยากรู้ว่าเพื่อนๆชอบให้น้องใส่ชุดอะไรมาเจอกันบ้างครับ ลองมาแชร์กันนะครับ ส่วนผม 3 อันดับชุดน้องที่ทำให้ผมตื่นเต้นช่วงนี้มีดังนี้คร้าบ

01. ชุดยูนิฟอร์มสีขาวๆหน้าตาใจดี เวลาเราไม่สบายเราจะสามารถเจอคนใส่ชุดนี้ครับ.......บอกเลยขอบคุณน้องจริงๆที่เดินทางมาไกลแถมมาทั้งๆชุดนี้เลย ยกให้เป็นอันดับหนึ่งเลยคร้าบ

02. ชุดทำงานประจำบริษัท มันทำให้เรามักจะนึกถึงน้องคนนี้เวลาที่เจอใครใส่ชุดแบบนี้หรือเดินเข้าไปที่บริษัทแห่งนั้นเราก็จะนึกถึงครับ ดูเรียบๆแต่ได้ใจมาก

03. ชุดสูทครับ อันนี้บอกเลยว่าดูหรู แบบประมาณว่าเราควรจะไปจิบไวน์กันต่อนะไม่ใช่มากอดกัน อิอิ

หมดแล้วครับ ช่วงนี้เจอแต่น้องมาในชุดทำงานหรือยูนิฟอร์มบอกเลยว่าชอบครับ แล้วเพื่อนชอบแบบไหนครับ

workman

• Hero Member
  • People Like This 22
ชอบแนวเดียวกันครับ

truedate

ชอบแนวเดียวกันครับ

เจอคนคอเดียวกัน 555

Yodrak

• People Like This 108
สำหรับประสบการณ์ที่ผมรู้สึกตื่นเต้นที่สุด  น้องใส่ "uniform" ครับ

แล้วไม่ใช่ uniform แบบสาวออฟฟิสทั่วไปนะครับ ..... เครื่องแบบสาวโรงงาน เลย  ... จริงใจโคตรๆ

**30** **30** **30**

ชุดโคตรจะเชย แต่ผมนั่งมองยังไงก็รู้สึกว่า โคตรน่ารัก 

ทุกวันนี้ จะใส่ หรือไม่ใส่ uniform ก็ยังรู้สึกว่าน่ารัก บางวันก็แต่งน่ารักบ้าง แต่งชิลล์ๆ เป็นสก๊อยขาสั้นลากแตะก็มี sexy ให้ลุ้นๆ บ้างตามโอกาสไป ... ก็ตื่นเต้นทุกครั้งที่อยู่กับน้องนะครับ

ผมได้ข้อสรุปว่า ชุดอะไรก็ตามที่เขาตั้งใจใส่มาหาเรา มันดีทั้งนั้นครับ

...........................

"ถ้าคนนั้นใช่ ใส่อะไร (รึไม่ใส่อะไร) ... เราก็ชอบ"
ถึงลุงจะไม่หล่อ ... แต่ลุงขี้เหร่นะครับ

truedate

สำหรับประสบการณ์ที่ผมรู้สึกตื่นเต้นที่สุด  น้องใส่ "uniform" ครับ

แล้วไม่ใช่ uniform แบบสาวออฟฟิสทั่วไปนะครับ ..... เครื่องแบบสาวโรงงาน เลย  ... จริงใจโคตรๆ

**30** **30** **30**

ชุดโคตรจะเชย แต่ผมนั่งมองยังไงก็รู้สึกว่า โคตรน่ารัก 

ทุกวันนี้ จะใส่ หรือไม่ใส่ uniform ก็ยังรู้สึกว่าน่ารัก บางวันก็แต่งน่ารักบ้าง แต่งชิลล์ๆ เป็นสก๊อยขาสั้นลากแตะก็มี sexy ให้ลุ้นๆ บ้างตามโอกาสไป ... ก็ตื่นเต้นทุกครั้งที่อยู่กับน้องนะครับ

ผมได้ข้อสรุปว่า ชุดอะไรก็ตามที่เขาตั้งใจใส่มาหาเรา มันดีทั้งนั้นครับ

...........................

"ถ้าคนนั้นใช่ ใส่อะไร (รึไม่ใส่อะไร) ... เราก็ชอบ"

ชุดสาวโรงงานนี่ผมยังไม่เคยเลยครับ แต่เคยเจอแนวน้องใส่ชุดทำงานร้านขายไก่มาครับ แบบน้องน่ารักดี บอกหนูเปลี่ยนชุดไม่ทัน ก้อน่ารักดี และคงเป็นเหมือนที่พี่บอกว่าชุดอะไรก็ได้ถ้าเค้าตั้งใจมาหาเรามันก็ดีทั้งนั้น 555