ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อไปครับ  (อ่าน 1493 ครั้ง)

workman

• Hero Member
  • People Like This 22
เบื่อไปครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 21, 2019, 07:10:16 AM »
เจอพวกมืออาชีพ พวกโม และพวกถ่ายรูปสวยเกินจริงมาพอสมควร รู้สึกเบื่อการหาไปบ้างครับ แต่ยังหวังว่ามีน้องๆที่น่ารักถูกใจที่ซุ่มอยู่บ้าง สักวันอาจได้เจอกันบ้างครับ

marron cream

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 61
Re: เบื่อไปครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2019, 08:22:18 AM »
เบื่อก็เปลี่ยนไปเล่นเวปอื่นสิครับ
บ่นไปก็ไม่ได้อะไรขึ้นมา

ว่าน้องงั้นงี้ พี่เองหล่อเทพ
จ่ายงามแล้วรึยังครับ

มีคนมาเล่าเยอะอยู่นา...
หยอกๆยามเช้าครับ
ตัวร้าย-สายDark

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2019, 02:25:07 PM »
เจอพวกมืออาชีพ พวกโม และพวกถ่ายรูปสวยเกินจริงมาพอสมควร รู้สึกเบื่อการหาไปบ้างครับ แต่ยังหวังว่ามีน้องๆที่น่ารักถูกใจที่ซุ่มอยู่บ้าง สักวันอาจได้เจอกันบ้างครับ

เอาใจช่วยให้เจอน้องที่ถูกใจครับ

น้องที่เม้นท์อยู่ด้านบน ก็สวย น่ารักนะครับ

**30**

ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Anvan

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2019, 04:46:11 PM »
อ๋อ พี่คนนี้
ไม่แปลกใจว่าทำไมหาไม่ได้หรอกค่ะ หุหุ

workman

• People Like This 22
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2019, 10:42:00 AM »
ขอบคุณทุกๆความเห็นนะครับ และก็ขอบคุณพื้นที่เวปที่เปิดโอกาสให้เจอน้องๆน่ารักหลายๆคน อาจจะมีบ้างที่เจอแล้วไม่เหมือนที่คิด แต่ก็รับผิดชอบน้องๆตามข้อตกลงทุกครั้งครับ มีครั้งนึงที่ไปไม่ทันก็โอนให้เต็มตามข้อตกลงแม้ไม้ได้เจอตัวกันครับ เข้าใจดีว่าไม่มีใครถูกใจเราทุกอย่างถึงต้องพูดคุยสอบถาม ต้องขอโทษน้องหลายคนที่คุยกันแล้วพี่ไม่ได้นัด คือถ้าไม่ใช่แนวพี่ก็จะบอกตรงๆ ไม่หลอกคุยให้เสียเวลา บางคนก็ถูกใจ แต่ด้วยเงื่อนไขเรื่ิองเวลาอาจจะยังไม่ได้กัน ก็แอดcontrack กันไว้ แต่ก็ไม่ได้ทักไปคุยรบกวนพร่ำเพรื่อบางวันวางก็อาจจะทักไปเผื่อน้องสะดวก ขออภัยน้องบางคนที่อาจจะใช้หลายยูส หลายไอดี แล้วพี่ทักไปซ้ำ แต่พอรู้ว่าไม่ใช่แนว พี่ก็ขอโทษแล้วก็ลบไปครับ ไม่เคยมีเจตนาทำให้ใครเสียหาย หากทำให้ใครขุ่นเคืองใจก็ถือโอกาสนี้ขอโทษทุกๆท่านครับ ขอบคุณครับ