ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนไอชั่วเลวมีรูปนะคะ  (อ่าน 1508 ครั้ง)

meemana

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
เตือนไอชั่วเลวมีรูปนะคะ
« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2019, 01:24:29 PM »
พอเข้ารร.ขอเก็บตังค์ก่อนมันบอกประมานชม.นึงเสร้จกิจรอลูกน้องโอนตังมาให้
ไม่มีหรอกคนอะไรไม่มีตังค์มา มุขตื้นนๆๆๆมันบอกไปอาบน้ำสิ เราบอกไม่ได้ มันตะคอกใส่ว่าจะเอาไหมตังค์
เดี่ยวเอาปืนยิงแม่งเลย ไปถอดเสื้อผ้าไปอาบน้ำ น่ากลัวมากตัวมันก้ใหญ่แถมเสียงดังใส่ เราเห็นท่าไม่ดี รีบวิ่งออกมาเลย รถmgสีน้ำเงิน ทะเบียน 7กด 6473
ออกมาร้องไห้เลย เพราะเรารอเป็นชม.ต้องขี่มอไซดตากฝนปรอยๆๆออกมากัหวังจะได้คนช่วยเหลือ
กลับมาต้องมาเป้นไข้ แถวไม่ได้ตังค์สักบาทดีนะ ที่วิ่งออกมาได้ ใครเคยนัดเจอบ้างคะ มีรูปคะ
ระวังตัวกันด้วยนะคะ อย่ามีไรก่อนเด็ดขาดโดยที่ยังไม่ได้เงิน

Pretty Pream

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
Re: เตือนไอชั่วเลวมีรูปนะคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2019, 02:01:54 PM »
น่ากลัวจัง​ ทำไมตะกวดเยอะแบบนี้ **08**