ผู้เขียน หัวข้อ: แด่พี่ราดหน้าคนจริง คนดี  (อ่าน 1495 ครั้ง)

nanena

• Full Member
  • People Like This 14
แด่พี่ราดหน้าคนจริง คนดี
« เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 03:43:12 AM »
ขอส่งการบ้านให้แก่พี่ราดหน้านะค่ะ หัวข้อคนอ่านอาจะส่งสัย คนอะไรชื่อราดหน้า เอ่ยไม่ใช่คนเป็นๆๆนี้ละค่ะ ตั้งค่าโปรไฟล์เป็นอาหารราดหน้าที่ชอบทาน แต่ไม่ทานคนนะค่ะ อย่าเข้าใจผิดกันไปก่อน วันนี้มีโอกาสได้พบพี่ราดหน้าที่ห้างแห่งหนึ่งอยู่ใจกลางเมือง ปกติเป็นสาวนอกเมือง ดันต้องดั้นด้นไปหาคนในเมืองซะงั้น พี่ราดหน้านัด ห้าโมงเย็น แต่น้องกลัวพี่รอ เลยขอไปนั่งรอเองเลย ไม่ใช่ว่าจะหาว่าน้องแรดนะ แต่น้องเกรงใจกลัวพี่รอ ขอเป็นฝ่ายรอเองดีกว่า เช้าตื่นมาก็เกือบ4 โมงเช้า รีบไลทแจ้งพี่ราดหน้าก่อนว่าไปตามนัดแน่นอน อาบน้ำแต่งตัวเสร็จ สิบเอ็ดโมงเช้า แจ้งพี่ราดหน้ากำลังขึ้นรถไปหาละ
พี่ราดน้ำรับทราบและตอบกลับทันที ไมมาเร็วจัง ก็ไม่ใช่อะไร อยากรอเองบ้าง ทำไมต้องให้ผู้ชายรอ อันนี้นิสัยส่วนตัวนะค่ะ พี่ราดหน้าอาจไม่เคยเจอสาวแบบเรา แอบคิดในใจ ไม่รู้พี่ราดหน้าคิดอะไร แต่ยังไงเราต้องถึงก่อน ถึงห้างประมาณบ่ายสองโมง รถติด ต่อแท็กซี่ และรถไฟฟ้าแบบหลายต่อ ทั้งเดินด้วยเพื่อพี่ราดหน้าเลย แรกๆๆก็งงถามทางมาตลอด จนถึงที่หมาย บอกพี่ราดหน้าถึงแล้วนะ พี่ราดหน้าคุยตอบให้รู้ว่าพี่ไม่หายนะ มีการแอบแซวพี่เกือบบล็อคเรา ที่ไหนได้พี่มีน้องมาทักเยอะ แอบขำๆๆเลยให้เบอร์ไว้เลย กลัวพี่ราดหน้าติดต่อไม่ได้ ขณะมานั่งรอพี่ราดหน้าเหมือนห้างจะซ่อมเก้าอี้เปล่า มาถ่ายรูปเราจากด้านหลังใหญ่เลยแอบตื่นเต้นโดนแอบถ่าย เลยบอกพี่ราดหน้าให้รู้ พี่มีแซวผ่านไลท์อีกว่าทำเก้าอี้พังหรอ ใจนี้แทบทรุดจะเอาเงินที่ไหนไปใช้เค้า แค่ตัวเองให้รอดก่อน ขณะคุยพี่ราดหน้าบอกประชุมก่อน เสร็จแล้วพี่บอกนะ ก็สักพักพี่ราดหน้าก็รีบบึ่งรถมาประมาณสี่โมงเย็น มาถึงห้างตรงเวลามาก มีเวลาเหลือเจ็ดนาทีรีบทานไอติมกับพี่ราดหน้าที่ร้านโคนแห่งหนึ่งจำชื่อไม่ได้ สมองเสื่อมไว้มาก ไว้น้องคนไหนเจอถามพี่ราดหน้าเอานะ อยู่ตรงบันไดเลื่อนชั้นหก แต่ใจไม่หกนะ เพียงแต่เกือบหกกะล้มเพราะอึ้งตอนเจอกัน คือไม่เคยขอรูปพี่เค้ามั้ง งานจ้างเที่ยวแบบไม่สนใจหน้าตานะ
แต่ไม่ชอบคนหื่นมาลวนลามขอบายนะจ๊ะ หลังทานเสร็จพี่ราดหน้าถ่ายรูปให้ด้วย แบบให้เราได้มีโอกาสเป็นนางแบบครั้งแรก ใจนี้จะบอกว่าพองโตเลย เกิดมาไม่มีผู้ชายถ่ายรูปให้ไง พี่ราดหน้านี้แบบทำเป็นชุดให้เลย แถมแนบไฟล์ไว้ให้ส่วนตัวอีก ดีฟุ๊ดๆๆ พี่ถ่ายสวยหรือเราสวยไม่รู้55
พี่มีแอบขออนุญาติส่งให้เพื่อน เลยบอกส่งเลย เพราะเพื่อนพี่หนูก็รู้จัก แหมๆๆโลกนี้ช่างกลมกลิ้งยังกับน้ำกลิ้งบนใบบัว อะไรกันนี้ แต่ก็นะทำไงได้ละ เรามารับจ้างเที่ยวเฉยๆๆนี้ ก็ต้องมีบ้างละเพื่อนพี่เค้า หลังจากทานไอติมถ่ายรูปเสร็จก็เข้าสู่โหมดการดูหนังตามที่พี่ราดหน้าบอกไว้ หนังแนวแอคชั่น สนั่นโรง เรื่องสาวสวยพิฆาตอีก พี่ราดหน้าเลือกมาเพื่อเราโดยเฉพาะ เราคงสวยเพื่อมาฆ่าผู้ชายละมั้งคิดในใจ เปล่าๆๆดูไปเรื่อยๆๆก็คุยกับพี่ไปเวลาผ่านำปอย่างเร็วเกือบๆๆ 3 ชั่วโมง หนังก็จบ เหมือนเราต้องจากลาพี่ราดหน้าแล้วสิ เปล่าเลยพี่ราดหน้าชวนทานนข้าวต่อ แบบดีใจที่ได้ฟังคำนี้นะ จริงๆๆคือน้องหิวจนตาลายนะละ แต่ไม่กล้าบอกพี่ราดหน้า พี่เค้าคงรู้ดี พี่ราดหน้าชวนไปทานนอกเมือง เนื่องด้วยในเมืองรถติด ก็ตกลงตามที่พี่บอก จริงๆๆข้างทางก็ไดนะค่ะ พี่ราดหน้า หนูเลี้ยงง่ายสามสิบห้าบาทก็อิ่ม พี่ราดหน้าบอกไปทานปลากัน พี่ชอบเหมือนหนูเลย ปลาตัวใหญ่มากอยู่แถวพระราม3 แบบอิ่มเลย พี่ราดหน้าคงมองหนู ตัวเล็กทานจุ เปล่าเลยหนูหิวต่างหาก หลังกลับพี่ราดหน้าอาสามาส่งถึงที่พัก ได้คุยกันยาวเลยถึงเพื่อนพี่ราดหน้า ทำให้รู้ว่าพี่ราดหน้าจริงใจมาก พี่ราดหน้าสุภาพ ใจเย็น ให้เกียรติหนูมาก หลังจากลาได้ไหว้ขอบคุณพี่ลาดหน้าก่อนลงจากรถ ขอให้พี่ราดหน้าเดินทางกลับปลอดภัย
และขอให้พี่ราดหน้าพบเจอแต่สิ่งดีๆๆตลอดไป เหมือนสิ่งที่พี่ราดหน้าช่วยน้องๆๆในนี้นะค่ะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: แด่พี่ราดหน้าคนจริง คนดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 09:50:57 AM »
     ดีใจด้วยนะครับที่น้องได้เจอพี่ใจดี น่ารักแบบพี่ ราดหน้า
ส่วนพี่คงไม่น่ารัก เพราะพี่ชอบกาแฟ ราด.....
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 11:16:01 AM »
นึกละอยากทาน "ราดหน้าไก่ทอง"  **34** **34** **34**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 10:32:49 PM »
เปลี่ยนจากข้าวโพดคั่ว เปงราดหน้าซะงั้น 555

**30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

GdBBtY

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 7
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2019, 12:39:15 PM »
พี่ราดหน้า ท่านนี้ชื่อก็น่ารัก แถมเป็นพี่ที่ใจดีด้วย
 41
อ่านแล้ว อยากกินราดหน้าหมี่กรอบเลย
 **11**

+// เป็นการบ้านที่น่ารักมากค่ะ //+
 **04**

lonelylin

• Sr. Member
  • People Like This 77
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2019, 12:56:20 PM »
น่ารักดีจังค่ะ
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

marymay

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2019, 09:42:38 AM »
มุ้งมิ๊งมากๆคะ มีความแอบถ่าย อิอิ