ผู้เขียน หัวข้อ: เดี๋ยวนี้หาพี่จ้างเที่ยวยากจังค่ะ มีแต่พี่ๆทักมาสนใจงานแรงทั้งนั้นเลย เฮ้ออออ  (อ่าน 3576 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
จ้างเที่ยว มันก็แค่หนทางนึง
ที่ว่าจะคลิ้กกัน เพื่อดูแล รึไปต่อไหม
ถ้ามาจ้างเที่ยวเฉยๆ ก็คงจะอ้อน
พี่ได้ 2-3 ครั้ง

เพราะพี่ๆก็ไม่รู้จะจ้างไปควงเล่น
คุยเฉยๆทำไมเหมือนกัน
เด็กในสังกัดเยอะแล้ว

ใครๆก็อยากลงงานลึกๆทั้งนั้นล่ะ
ถ้าเจอน้องถูกใจ...คงไม่อยากได้
แค่ดม แล้วปล่อยให้จากไปหรอก

โอ้ยยยยยย.......อ่านแล้วอยากดม เมล่อนครีม... **39**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
จ้างเที่ยวมันใม่จบแค่นั้นด้วย  ใหนจะค่าทาน ค่าหนังค่าอื่นๆอีก อะไรที่มาแบบเหมาจ่ายก็จบเลย

ปัจจัยที่เงียบ คือ สภาพธุรกิจตอนนี้ และ คู่แข่งทางอ้อมหรือตรง คือ ร้านนวด ทุกตรอกซอกซอย

โลกที่พัฒนาขึ้น เช่น เวปหาคู่ เวปแชท แยอะมาก

เห็นด้วยค่ะ เดี่ยวนี้แอฟเยอะมาก เห็นหน้าตากัน มีแต่งานดีๆ **34**