ผู้เขียน หัวข้อ: อยากปรึกษาน้องผู้หญิงสักคน เรื่องเซกซ์ ไม่ได้หยาบนะ ยังไงแอดมานะคับ  (อ่าน 1702 ครั้ง)

รักเธอที่สุด

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 6
พอดีพี่สามสิบกว่าแหละ ยังซิงอยู่
เข้ามาในเว็บนี้ พูดแบบตรงๆ ไม่อ้อมคอม
พี่ก็อยากลองมีประสบการณ์บนเตียงบ้าง
แต่ดันได้น้องจ้างเที่ยวทั่วไปแทน 555
.
คืองี้ พอดีพี่มีปัญหาเรื่องหลั่งเร็ว
อยากขอคำปรึกษา ขอน้องที่มีประสบการณ์ได้มั๊ย
อยากถามความรู้สึกผู้หญิงบ้างอย่าง
เพื่อเป็นประโยชน์ในการออกศึก
.
ขอเป็นไลน์แอดนะ แอดมาได้เลยครับ
ขอคุยแบบความลับครับ ปรึกษาในนี้มันเขิน อายเขา

(แอท)dqg4348r

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
มีคนแอดไปตอบเยอะมั้ยคะ **40**

Harry 83

• Newbie
  • *
  • People Like This 7
ยังซิง? ....แต่มีปัญหาเรื่องหลั่งเร็ว?
งงเดะครับ

mannam

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 10
ผู้ชายตอบได้มั้ยครับ  คือนานแล้วเคยมีรุ่นน้องคนนึงมีอาการคล้ายๆคุณนี่แหละ
เท่าที่อ่านคิดว่าน่าจะเหมือนกัน แล้วก็คิดว่าผมน่าจะพอรู้สาเหตุด้วย (น่าจะเหมือนไอ้น้องคนนั้น)

ถ้าผู้ชายตอบได้ บอกมานะครับ มาคุย ปรึกษากัน  ในนี้แหละ ถือว่าเป็นวิทยาทาน ผมอ่านกระทู้ในนี้พอควร คิดว่าน่าจะมีแนวๆนี้หลายคน นอกจากคุณด้วยซ้ำไป
ลองมาเสวนากันครับ อาจจะเป็นประโยชน์กับอีกหลายๆคน  ไอ่น้องคนที่ว่า มีอาการจนผมสงสัย ถามจนเขายอมเล่า(เกือบ)หมด จากที่ยังซิงจนจะ40
ได้ข่าวว่ามีเมียไปเรียบร้อยแล้ว  แต่ไม่รู้เรื่องหลังจากนั้นนะ น้องชายเขาเล่าให้ฟัง ผมไม่ได้เจอน้องคนนั้นเองแล้ว

ส่วนเรื่องที่ คุณ Harry 83 สงสัย  ผมว่าผมตอบแทนคุณเหงาได้แบบมั่นใจว่าตรงเป๊ะๆ  ที่สงสัยว่า ยังซิง?  ...แต่มีปัญหาหลั่งเร็ว?   งงเดะครับ

ไม่ต้อง งง ครับ ตอบแทนแบบมั่นใจเลยว่า  "ก็ปืนมันลั่นอ่ะ" 

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
ตอนนี้มีเครื่องขมิบก้น ไฟฟ้าจากเมกา มาที่คลีนิคหมอแถวฝั่งธน ไปทำ 2-3 ครั้ง
เค้ารับประกันว่าดีขึ้น ถ้าท่านจขกท.ตั้งใจถามเรื่องนี้จริงๆ ไปลองดูครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

เจ้าเหมียว

• Full Member
  • People Like This 33
  • ร้องเรียกเหมี๊ยวๆเดียวก็มา
ฟังรายการ หงี่-เหลา-เป่า-ติ้ว ของน้าเน็ค ดูนะคะ สนุกได้ความรู้
มีหมอคอยแนะนำด้วย เห็นหมอบอกว่าอาการหลั่งเร็วจะเกิดเฉพาะกับช่องคลอดผญนะคะ

หลั่งเร็ว (Premature Ejaculation) คือ ภาวะที่มีการหลั่งน้ำอสุจิเมื่อมีกิจกรรมทางเพศเร็วเกินไป ไม่สามารถควบคุมหรือชะลอการหลั่งได้ หลั่งภายในช่วงเวลาสั้น ๆ หลังการสอดใส่

จงทำดีจงทำดีจงทำดี

Black coffee

• Full Member
  • People Like This 55
พอดีพี่สามสิบกว่าแหละ ยังซิงอยู่
เข้ามาในเว็บนี้ พูดแบบตรงๆ ไม่อ้อมคอม
พี่ก็อยากลองมีประสบการณ์บนเตียงบ้าง
แต่ดันได้น้องจ้างเที่ยวทั่วไปแทน 555
.
คืองี้ พอดีพี่มีปัญหาเรื่องหลั่งเร็ว
อยากขอคำปรึกษา ขอน้องที่มีประสบการณ์ได้มั๊ย
อยากถามความรู้สึกผู้หญิงบ้างอย่าง
เพื่อเป็นประโยชน์ในการออกศึก
.
ขอเป็นไลน์แอดนะ แอดมาได้เลยครับ
ขอคุยแบบความลับครับ ปรึกษาในนี้มันเขิน อายเขา

(แอท)dqg4348r

ไม่น่าจะเขินนะ 

กล้าตั้งกระทู้แนวนี้ ก็ไม่น่าจะอายอะไร   

คุยในนี้เลย  ความรู้แบ่งปัน