ผู้เขียน หัวข้อ: โดนพี่เทพร้อมน้ำหนักที่อยู่กับเราสิบกิโล  (อ่าน 1167 ครั้ง)

Anothergurl

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 8
เคยมีพี่กึ่งๆดูแลอยู่คนนึง เค้าบอกว่าชอบแบบอ้วนๆ ให้กินเยอะๆ เราก็ทำตามที่เค้าบอก น้ำหนักขึ้นมาสิบโล เลี้ยงดีมากๆ
จนวันนึงเค้าน่าจะเบื่อเราแล้ว จะไม่ช่วยเหลือส่งเสียอะไรเราอีก แต่ทิ้งน้ำหนักสิบโลไว้กับเรา คราวนี้หาพี่จ้างก็ไม่ได้ หาคนชอบแนวนี้ก็ไม่มี ยังไม่ทันตั้งตัวดีก็โดนทิ้งแล้ว . _ .
ท้อเหมือนกันเพราะเป็นคนไม่สวย ลงหากี่กระทู้ก็เจอแต่คนแปลกๆ ทั้งที่เราก็เปิดเผยรายละอียดครบถ้วนดี

ท้อมาก ไม่รู้จะทำยังไง ท้อใจจริงๆ ค่ะ 5555

making1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 34
Re: โดนพี่เทพร้อมน้ำหนักที่อยู่กับเราสิบกิโล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2019, 12:25:32 PM »
งั้นระหว่างที่น้องยังหาพี่คนใหม่ไม่ได้ ก็ออกกำลังกายเพื่อลดน้ำหนักเลยครับ ถือว่าทำเพื่อตัวเอง ดูแลสุขภาพ และสุดท้ายจะเผื่อพี่ๆท่านอื่นอาจจะกลับมาสนใจด้วยครับ
ในเมื่อเพิ่มมา 10 กิโล แล้วยังไม่ถูกใจสเปคพี่คนอ่นๆ ก็ลองลดน้ำหนักดูครับ