ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนใครพอจะ ทราบ ร้านนวดสปา (พริตตี้) เอ็มรูม กับหอมสปา ยังเปิดไหม  (อ่าน 1543 ครั้ง)

the stranger

• Full Member
  • People Like This 304
เมื่อก่อนเคยไป หลายปีละ หอมสปา แต่ไม่รู้ปัจจุบัน ยังอยู่ไหม  แล้วปัจจุบัน ค่าคอร์สเป็นอย่างไร

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
เมื่อก่อนเคยไป หลายปีละ หอมสปา แต่ไม่รู้ปัจจุบัน ยังอยู่ไหม  แล้วปัจจุบัน ค่าคอร์สเป็นอย่างไร

หอมสปา ปิดไปนานแล้วครับ
M ROOM ยังเปิด แต่ย้ายไปอยู่อีกซอยนึง ค่าคอร์สแพงกว่าเดิมประมาณ 10%
ผมไปครั้งสุดท้ายน่าจะเกิน 2 ปีแล้ว
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

the stranger

• Full Member
  • People Like This 304

หอมสปา ปิดไปนานแล้วครับ
M ROOM ยังเปิด แต่ย้ายไปอยู่อีกซอยนึง ค่าคอร์สแพงกว่าเดิมประมาณ 10%
ผมไปครั้งสุดท้ายน่าจะเกิน 2 ปีแล้ว

ขอบคุณครับ  ถึงว่า หาข้อมูลในเนท ไม่เจอ