ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเกิดเว็บต้องปิดตัวไปพี่ๆจะไปไหนกันคะ  (อ่าน 2396 ครั้ง)

b_cactus

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ถ้าเกิดเว็บปิดตัวไป พี่จะไปอยู่ที่ไหนกันคะ
เผื่อได้ตามไปด้วยบ้าง ^^
ได้รู้จักพี่ๆน่ารักในเว็บหลายคนเลยค่ะ
โดยเฉพาะในห้องนั่งเล่น
น่าเสียดายถ้าจะต้องถูกปิดตัวไปนะคะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ถ้าเกิดเว็บต้องปิดตัวไปพี่ๆจะไปไหนกันคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2019, 09:47:01 AM »
ถ้าเกิดเว็บปิดตัวไป พี่จะไปอยู่ที่ไหนกันคะ
ได้รู้จักพี่ๆน่ารักในเว็บหลายคนเลยค่ะ
น่าเสียดายถ้าจะต้องถูกปิดตัวไปนะคะ

ผมว่าถ้าเจ้าของเวปยังอยากเปิดต่อ มันจะมีทางออกที่เหมาะสมครับ
เรื่องการปักหมุด ที่ไม่ได้รับการตอบรับ เพราะมันไม่ตรงใจคน ผช.ที่ซุ่มๆ หาไม่มาตั้งกระทู้ก็ไม่สนใจปักหมุด
น้องๆ ก็ลำบากอยู่แล้วก็ไม่อยากเสียเงิน อีกอย่างคือยิ่งลงบ่อยๆ พี่ๆ ยิ่งไม่สนใจ
สังเกตสิครับ ที่มาลงทุกวัน ถ้าได้งานวันเว้นวันยังรวย แต่นี่คงได้ไม่บ่อยนัก
แล้วก็คงไม่ค่อยมีใครไปซ้ำ ลงแล้วลงอีก บางคนตื่นมาก็ลง ก่อน/หลังอาหาร ก่อนนอนก็ลง
แล้วมีใครเคยส่งการบ้านมั้ย แทบไม่มี...แปลว่าอะไร

ถ้าให้เสียค่าสมาชิกในระดับที่เหมาะสม เช่นสาวๆ ฟรีหรือจ่ายน้อยๆ
ส่วนพี่ๆ ก้จ่ายมากขึ้นนิดนึงไม่เยอะนัก น่าจะมีคนยอมจ่าย
แต่ขอให้ดุแลเวปให้ดี กำจัดตะกวดให้เข้มแข็งกว่าที่ผ่านมา
คนดีๆ ก็จะได้มาเล่นเยอะขึ้น ก็จะอยู่ได้ครับ

แต่...ถ้าถึงคราวต้องไปจากกันจริงๆ เดี๋ยวก็คงมีเวปอื่นให้ไปเล่นครับ เชื่อเถอะ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Konba501

• Sr. Member
  • People Like This 78
Re: ถ้าเกิดเว็บต้องปิดตัวไปพี่ๆจะไปไหนกันคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2019, 11:21:57 AM »
เห็นด้วยกับพี่ตะวัน  คือต้องจัดการตะกวด ออกไปก่อน เรียกความน่าเชื่อถือกลับมาก่อน

พอความเชื่อมั่นกลับมา การจะปรับอะไรคราวนี้ง่ายขึ้นแยอะ

การปักหมุด ผมว่าเป็นการแก้ที่ใม่ค่อยโดนใจ

Termaraofin

• Newbie
  • *
  • People Like This 21
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2019, 04:09:24 PM »
ผมเห็นด้วยครับกับพี่ตะวันและท่านอื่นๆ
ถ้า User จ่ายค่าสมาชิกเพิ่ม+ยืนยันตัวต ปรับสถานะที่ต่างจาก User อื่นๆน่าจะเป็นทางออกที่ดีกว่า 
การปักหมุดรายเดือนได้รายรับไม่ค่อยมาก และไม่ได้ผล

b_cactus

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2019, 10:41:07 PM »

ผมว่าถ้าเจ้าของเวปยังอยากเปิดต่อ มันจะมีทางออกที่เหมาะสมครับ
เรื่องการปักหมุด ที่ไม่ได้รับการตอบรับ เพราะมันไม่ตรงใจคน ผช.ที่ซุ่มๆ หาไม่มาตั้งกระทู้ก็ไม่สนใจปักหมุด
น้องๆ ก็ลำบากอยู่แล้วก็ไม่อยากเสียเงิน อีกอย่างคือยิ่งลงบ่อยๆ พี่ๆ ยิ่งไม่สนใจ
สังเกตสิครับ ที่มาลงทุกวัน ถ้าได้งานวันเว้นวันยังรวย แต่นี่คงได้ไม่บ่อยนัก
แล้วก็คงไม่ค่อยมีใครไปซ้ำ ลงแล้วลงอีก บางคนตื่นมาก็ลง ก่อน/หลังอาหาร ก่อนนอนก็ลง
แล้วมีใครเคยส่งการบ้านมั้ย แทบไม่มี...แปลว่าอะไร

ถ้าให้เสียค่าสมาชิกในระดับที่เหมาะสม เช่นสาวๆ ฟรีหรือจ่ายน้อยๆ
ส่วนพี่ๆ ก้จ่ายมากขึ้นนิดนึงไม่เยอะนัก น่าจะมีคนยอมจ่าย
แต่ขอให้ดุแลเวปให้ดี กำจัดตะกวดให้เข้มแข็งกว่าที่ผ่านมา
คนดีๆ ก็จะได้มาเล่นเยอะขึ้น ก็จะอยู่ได้ครับ

แต่...ถ้าถึงคราวต้องไปจากกันจริงๆ เดี๋ยวก็คงมีเวปอื่นให้ไปเล่นครับ เชื่อเถอะ

คิดเชืนนั้นเหมือนกันค่ะ เอาจริงตัวหนูเองก็ยอมจ่ายนะคะ
แต่คงไม่เท่าพี่ๆ อย่างน้อยก็ปีละ 100 อะไรแบบนี้
ให้พี่ๆสกรีนได้เหมือนกัน ยุติธรรมดีค่ะ ^^

b_cactus

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2019, 10:43:09 PM »
เห็นด้วยกับพี่ๆอีกสองท่านนะคะ
ตัวหนูเองก็ยอมจ่ายค่ะ
แต่ขอเป็นอัตราที่น้อยกว่า
เพื่อสกรีนตัวเองเช่นกัน
จะทำงานอะไรก็ต้องลงทุนกันบ้างเนอะ ^^
ค่าชุดยังจ่ายได้เลย

onlyone123

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2019, 10:13:40 AM »
ควรจะเก็บค่าใช้จ่ายเพื่อความเหมาะสม แต่ก็อยากจะให้แยกยูสเซอร์ของผู้หญิงที่ลงบ่อยๆ เพราะสังเกตุได้ผมเข้าไปดูหลายครั้งแล้ว ส่วนใหญ่จะซ้ำๆทุกวัน ัมนไม่ค่อยมีอะไรใหม่ๆ ถ้าทำแบบนี้แล้วเก็บค่าสมาชิกเพี่มผมว่าโอเคนะ
เพราะการที่มีอะไรซ้ำเดิมๆทำให้คนใช้น้อยลง แต่ถ้าทำแบบผมว่าแล้วเก็บค่าสมาชิกผมว่าเป็นการดีที่สุดครับ เพราะอย่างน้อยพวกตะกวดที่ต้องเสียตังค์ลง คงจะมีน้อยลง เพราะพวกนี้ไม่ต้องลงทุน แต่จะหาหลอกกินฟรี

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2019, 09:37:35 PM »
ผมเห็นด้วยครับกับพี่ตะวันและท่านอื่นๆ
ถ้า User จ่ายค่าสมาชิกเพิ่ม+ยืนยันตัวต ปรับสถานะที่ต่างจาก User อื่นๆน่าจะเป็นทางออกที่ดีกว่า 
การปักหมุดรายเดือนได้รายรับไม่ค่อยมาก และไม่ได้ผล

เห็นด้วยค่ะกับยูสนี้ ถ้าจ่ายเงินค่าสมัครชิกอยากให้ยูสแตกต่างจะยูสทั่วไปจะได้รู่ว่าไม่ใช่ตะกวดค่ะ

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 14, 2019, 11:19:13 PM »
เห็นด้วยกับพี่กัปตันค่ะ

ควรเก็บค่าสมัครสมาชิกไปเลย
ทั้งเก่าและใหม่ตามเก็บให้หมด
แบบนั้นดูได้ผลกว่าปักหมุดนะคะ

เก็บรายเดือนหรือรายปีก็ค่อยว่ากันอีกที

ปล.อยากให้มีห้องโชว์รูปเหมือนเดิม   41

ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!