ผู้เขียน หัวข้อ: มาชมน้องครับ  (อ่าน 1319 ครั้ง)

workman

• Hero Member
  • People Like This 22
มาชมน้องครับ
« เมื่อ: กันยายน 02, 2019, 04:32:05 PM »
น้องนั่งรถไฟฟ้า และต่อtaxi มาหาที่ห้างพาราไดซ์แบบต่างฝ่ายต่างไม่ได้ขอดูรูปกันเลย เห็นแต่ทีาดิสเพลย์ แต่ไม่มีปัญหาครับทุกอย่างไม่ได้มีอะไรผิดข้อตกลง น้องน่ารักและนิสัยดี ขอบคุณที่เจอกันครับ

incarnationman

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
Re: มาชมน้องครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 02, 2019, 04:41:29 PM »
น้องนั่งรถไฟฟ้า และต่อtaxi มาหาที่ห้างพาราไดซ์แบบต่างฝ่ายต่างไม่ได้ขอดูรูปกันเลย เห็นแต่ทีาดิสเพลย์ แต่ไม่มีปัญหาครับทุกอย่างไม่ได้มีอะไรผิดข้อตกลง น้องน่ารักและนิสัยดี ขอบคุณที่เจอกันครับ

มาชม น่าจะบอก USER น้องบ้างนะ