ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่อยากได้คนเลี้ยง อยากได้คนคุยกันเข้าใจมากกว่าค่ะ  (อ่าน 3638 ครั้ง)

kan_kan

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 5
 **04** หลังจากหายไป 5 ปี วันนี้กลับมาโสดอีกครั้งค่ะ
ไม่อยากหาคนดูแล เพราะโตพอจะดูแลตัวเองได้แล้ว
แค่อยากหาพี่ๆที่คุยกันเข้าใจมากกว่าค่ะ เราอายุ 36 ไม่ใช่สาวสวย แต่รวยอารมณ์ขันนะคะ แฮร่   **36**
ไม่สวย ไม่ใส แต่หัวใจมุ้งมิ้ง

kan_kan

• **

mannam

• **
  • People Like This 10

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
1.เรื่อง ล.า.ม.ก.  ไร้สาระ  จะแบบไหนผมก็เข้าใจครับ คุยได้ ผมฉลาด คุยเข้าใจไม่ต้องห่วงครับ

2. เรื่องวิชาการ มีสาระ แนะนำหาพี่ๆคนอื่นคุย (เวลาไม่เข้าใจดูโง่ๆจะได้เป็นพี่ๆคนอื่นไม่ใช่ผม)

3. "ไม่อยากได้คนเลี้ยง".... อันนี้น่ารักสุดๆเลยครับ  กินข้าวเราหารกันสองคนเนอะ..... **04**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

kan_kan

• **
  **30** **30** **30** สุดติ่งไปเลยคร่าาาาาา  **30** **30** **30**

1.เรื่อง ล.า.ม.ก.  ไร้สาระ  จะแบบไหนผมก็เข้าใจครับ คุยได้ ผมฉลาด คุยเข้าใจไม่ต้องห่วงครับ

2. เรื่องวิชาการ มีสาระ แนะนำหาพี่ๆคนอื่นคุย (เวลาไม่เข้าใจดูโง่ๆจะได้เป็นพี่ๆคนอื่นไม่ใช่ผม)

3. "ไม่อยากได้คนเลี้ยง".... อันนี้น่ารักสุดๆเลยครับ  กินข้าวเราหารกันสองคนเนอะ..... **04**

kan_kan

• **
**24**

เป็นชายหนุ่มบนยอดเขาอันหนาวเหน็บเหรอคะ อิอิ

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
  **30** **30** **30** สุดติ่งไปเลยคร่าาาาาา  **30** **30** **30**

อ้ากกกกกกกก........ยังไม่ทันเจอน้องจ้องจะจับ"ติ่ง"ผมแล้ว..... **25** **25** **25**
ปล. จับเบาๆนะครับ
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

kan_kan

• **

อ้ากกกกกกกก........ยังไม่ทันเจอน้องจ้องจะจับ"ติ่ง"ผมแล้ว..... **25** **25** **25**
ปล. จับเบาๆนะครับ

ติ่งหูใช่ไหมคะพี่  **34**

tawans

ลิงก็จับมือเสือ....เสือก็จับหางลิง..
จับกันไม่เบื่อ....
ลิงจับมือเสือ.เสือจับหางลิง...

น้องก็จับติ่งผม...ผมก็ลูบติ่งน้อง...
เล่นกันไม่เบื่อ...
น้องจับติ่งผม..ผมลูบติ่งน้อง.....
 **24**

kan_kan

• **
ลิงก็จับมือเสือ....เสือก็จับหางลิง..
จับกันไม่เบื่อ....
ลิงจับมือเสือ.เสือจับหางลิง...

น้องก็จับติ่งผม...ผมก็ลูบติ่งน้อง...
เล่นกันไม่เบื่อ...
น้องจับติ่งผม..ผมลูบติ่งน้อง.....
 **24**

งั้นเรามาแลกกันจับค่ะ วินๆ  **30**