ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยนัดกับพี่ use นี้มั้ยคะ ? รบกวนหน่อยค่ะ  (อ่าน 1626 ครั้ง)

Oamamm

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
ส่วนตัวเข้ามาเพราะเดือดร้อน อยากได้พี่ดีๆช่วยแค่ตอนเดือดร้อนจริงๆค่ะ
ตั้งขึ้นมา1 กระทู้ ใช่ว่าจะได้เจอพี่ที่สะดวกช่วยเลยจริงๆ เพราะเราจะว่างแค่ช่วงเลิกงาน ก็ค่อนข้างหาพี่สะดวกเวลายากพอสมควรแล้วค่ะ

อยากฝากถึงพี่ use นี้นะคะ เราไม่น่าจะเคยมีโอกาสที่ทำอะไรไม่ดีต่อกันค่ะ เข้าใจว่าตรงนี้คือพื้นที่มุมมืด ไม่รู้ตัวตนของใคร
การที่เราโพสต์ แล้วพี่มาคอยโพสต์ต่อกระทู้เรา ว่า มีกี่ use ขยันเดินทาง 

เรามี 2 use ค่ะ บางที admin ก็ลบกระทู้ไป บางทีเราก็เปลี่ยนชื่อ use ใหม่

ยืนยันกับตัวเองได้เลยว่า เข้ามาพื้นที่นี้เพราะเดือดร้อน ไม่เคยหลอกให้ใครเดินทาง หรือให้ใครโอนก่อน
เจอกันแล้ว ถ้าไม่โอเคจริงๆ ก็ต่างแยกย้าย เพราะเข้าใจเสมอว่าพี่ที่ให้เงินหลัก 3-4,000 ก็ต้องอยากได้ในสิ่งที่ตัวเองพึงพอใจ และสบายใจที่สุดค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ ถ้าหากว่าเราไม่ได้ไปทำอะไรให้พี่ต้องเดือดร้อน เสียทรัพย์สินเงินทอง
ก็ช่วยกรุณาจัดการกับอารมณ์ของตัวเองด้วยค่ะ