ผู้เขียน หัวข้อ: เคยมีใครเคยเจอน้องสาว หรือพี่ชายในนี้จริงจังบ้างไหมคะ?  (อ่าน 6032 ครั้ง)

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
ตามหัวข้อเลยค่ะ...

แบบสาวๆเข้ามาหาพี่ชายดูแลระยะยาว มีใครเคยเจอบ้างไหมคะ

หรือพี่ชายเข้ามาหาน้องสาวดูแลระยะยาว ได้ดูแลจริงๆบ้างไหม

รู้สึกเหมือนจะไม่มีเลย รบกวนขอรีวิวกันหน่อยค่ะ

เจอค่ะตอนนี้ก็ยังเจออยู่ค่ะ มีทุกสถานะเลยค่ะ

Sirinya99

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
  • worry less, smaile more.
    • https://www.youtube.com/channel/UC26lMm2FsX6a9yt_qAd4NFw
คิดว่ามีแน่นอนค่ะ

nt2686

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
หม่เคยเจอน้องสาวในเวปใดฟตนับ

lonelylin

• Sr. Member
  • People Like This 77
พี่ชายค่ะ ...หนูเหงาาาาาา**34**
หามา 5เดือนแล้วค่ะ  **14**
และยังหวังว่าจะเจอ คนๆนั้น  **04** ที่ทำให้ใจเต้นแรง  **02**

แต่ระหว่างทาง ก็เจอพี่ๆเพื่อนๆ น่ารักเยอะนะคะ

ขอบคุณเวปไซต์แห่งนี้ ...ที่ทำให้เจอพี่ๆเพื่อนๆน้องๆที่น่ารักค่ะ  **36**

การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...

KK5050

• People Like This 248
พี่ชายค่ะ ...หนูเหงาาาาาา**34**
และยังหวังว่าจะเจอ คนๆนั้น  **04** ที่ทำให้ใจเต้นแรง  **02**

แต่ระหว่างทาง ก็เจอพี่ๆเพื่อนๆ น่ารักเยอะนะคะ

ขอบคุณเวปไซต์แห่งนี้ ...ที่ทำให้เจอพี่ๆเพื่อนๆน้องๆที่น่ารักค่ะ  **36**
พอดีผ่านมาเจอ
หากไม่เดือดร้อน และต้องการหาคนที่ใช่ ที่ทำให้ใจเต้นแรง
ก็หาต่อไปเถอะครับ
เพียงแต่ในนี้ อาจจะหา คนแบบนั้น ยากสักนิด
หากเดือดร้อน แล้วมองหา คนที่มีศักยภาพ และมีความต้องการที่จะช่วย
ก็คงพอมีให้พบเจอได้ เพียงแค่ต้องเปิดใจ
คนที่มองว่าเยอะ บางทีก็เป็นคนที่เขาดูแลน้องๆ ได้ดี
คนที่มองดูว่าอะไรก็ง่ายไปหมด อาจจะเป็นคนที่ตั้งใจจะหลอก ก็เป็นได้
เปิดใจให้กว้าง คุยกับทุกคนที่คิดว่าเป็นไปได้ ระวังตัวเอง
ขอให้โชคดีครับ

lonelylin

• People Like This 77

พอดีผ่านมาเจอ
หากไม่เดือดร้อน และต้องการหาคนที่ใช่ ที่ทำให้ใจเต้นแรง
ก็หาต่อไปเถอะครับ
เพียงแต่ในนี้ อาจจะหา คนแบบนั้น ยากสักนิด
หากเดือดร้อน แล้วมองหา คนที่มีศักยภาพ และมีความต้องการที่จะช่วย
ก็คงพอมีให้พบเจอได้ เพียงแค่ต้องเปิดใจ
คนที่มองว่าเยอะ บางทีก็เป็นคนที่เขาดูแลน้องๆ ได้ดี
คนที่มองดูว่าอะไรก็ง่ายไปหมด อาจจะเป็นคนที่ตั้งใจจะหลอก ก็เป็นได้
เปิดใจให้กว้าง คุยกับทุกคนที่คิดว่าเป็นไปได้ ระวังตัวเอง
ขอให้โชคดีครับ

เดือดร้อนนะค้าบ
การพบเจอกัน ... เป็นเรื่องน่ายินดี...