ผู้เขียน หัวข้อ: แด่ การจากลา  (อ่าน 1240 ครั้ง)

Submarine.

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 1
แด่ การจากลา
« เมื่อ: กันยายน 28, 2019, 07:56:58 AM »
แวปแรกที่น้องทักมาหา ก็รู้สึกว่าสนใจนะครับ อยากใกล้ชิด อยากดูแล แต่คงเพราะสนใจมากไป ใกล้เกินไป จนต้องเลิกรู้จักกัน

ผ่านไปหลายเดือน น้องแอดมาใหม่ จากการโพสต์ใหม่
แม้จะคิดว่าน้องคงไม่สนใจ แต่ก้อพยายามจะทำให้ดีขึ้น เว้นระยะมากขึ้น จนเราได้ดูแลกัน

มันอาจจะแค่ 3-4 เดือนที่เราดูแลกัน แต่ก็อยากขอบคุณ ที่มีเวลาดีๆร่วมกัน
ขอบคุณที่เปิดใจ เปิดสังคมเข้าหากัน ได้เรียนรู้กัน ถึงจะจากกันแต่เวลานั้นมันดีนะ

ข้างหน้าเป็นยังไงไม่รู้ แต่ขอให้น้องเป็นผู้ใหญ่มากขึ้น อายุ 26 แล้ว ก้าวข้ามปัญหาไปได้นะ

ฝากกำลังใจ ผ่านตัวหนังสือ ผ่านโพสต์
ไม่เห็นก็ไม่เป็นไร แค่อยากบอกว่ายังไงก็ห่วงนะ

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: แด่ การจากลา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2019, 04:56:14 PM »
เราชอบเค้า เค้าชอบเรา...ก็เจอกัน

เราไม่ชอบเค้า เค้าชอบเรา...ก็จากกัน

เราชอบเค้า เค้าไม่ชอบเรา...ก็ลากัน

ไม่พอดีกันก็จากลากัน ดีแล้วครับ
สบายใจ