ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามค่ะ พี่ที่ใช้user ACstage300เป็นโรคจิตหรือป่าวคะ  (อ่าน 1723 ครั้ง)

mindt

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
คือโพสต์หาพี่ดูไปเมื่อวาน 7/10
แล้วพี่ที่ใช้user ACstage300 ใช้รูปแมว
เป็นfull member ให้ไอดีส่งมาทางpm
แล้วแอดไปคุยกัน พี่เค้านัดตอนแรกที่เทอมินอลค่ะ
ไปรอก่อนเวลานัดด้วยซ้ำเวลาก่อน4โมง
เงื่อนไขคือเจอกันเพื่อคุยทำความรู้จัก
โดยเราไม่ไปขอเงินค่ารถหรืออะไรเลย
เพราะเราบอกว่าเจอแปปเดียวเพราะต้อง
กลับมาทำรายงานต่อ
จากนั้นเค้าโทรมาบอกให้เจอกันบนรถ
เค้ามีธุระต้องไปทำต่อ นัดลูกค้าไว้
เมื่อเจอกันเค้าขับรถโตโยต้าสีเทา ป้ายประมูล
ใส่แว่นดำ สูงประมาณ170 อายุ30ต้นๆ ผิวขาวเหลือง
เราก็โอเคไม่ได้คิดอะไร จากนั้นเมื่อขับไป
เส้นวิภาวดีมุ่งหน้าไปดอนเมือง เค้าก็เริ่มลวนลาม
และเอามือเราไปจับหนอนของเค้า(ขอใช้คำว่ารักๆ)
และบอกให้ชักให้หน่อย ซึ่งตอนนั้นไม่โอเคอย่างมาก
และอยากกลับบ้าน และพยายามบ่ายเบี่ยง
แต่เค้าก็ไม่ยอมหยุด พยายามดึงมือของเรา
ไปจับหนอนของเค้า และของให้ใช้ปากซึ่งเราไม่ทำให้
จากนั้นก็พยายามพูดโน้มน้าวอยากดูแล
บอกว่าตัวเองรวยมากนู่นนี่นั่น มีโชว์รูมรถ และปล่อยเงิน้
ซึ่งเราก็ไม่ได้เชื่ออะไรมาก ก็ฟังๆเค้าอวดไป
จนกระทั่งเค้าถอดกางเกงบอกว่าพี่ไม่ไหวแล้ว
ช่วยทำให้พี่หน่อยไม่ได้มีอะไรกับใครมา2ปีแล้ว
เราก็ไม่โอเคและไม่อยากทำ เค้าเลยบอกว่า
ถ้าทำเสร็จเดี๋ยวขับไปส่งบ้าน เค้าเลยขับรถ
ไปจอดตรงปั๊มน้ำมันคาลเท็กซ์ แถวดอนเมือง
ให้เราชักว่าวให้และลวนลามเรา ตอนนั้นรู้สึก
ขยะแขยงและไม่โอเคมากๆ เกิดมาไม่เคยเจอ
เมื่อเสร็จเค้าก็ขับไปแถวเซ็นทรัลอะไรสักอย่าง
ต้องข้ามเซียร์รังสิตเพราะเราไม่เคยไป
เราบอกขอกลับเลยได้ไหม เค้าบอกรอแปปนึง
เดื๊ยวรอลูกค้ามาจำนำรถไม่เกินห้านาที
เดี๋ยวไปกินข้าวด้วยกันก่อน เราก็เดินตามเค้าไป
จากนั้นเค้าก็บอกจะขึ้นไปถ่ายเอกสาร แล้วให้เรารอ
เราก็รอสักพัก เค้าก็ให้ขึ้นไปหาสตาบัค
พอขึ้นไปถึงไลน์ไม่รับ โทรไม่รับก็กลับเลยค่ะ
อยากจะถามว่าพี่ขาดความอบอุ่นหรอคะ
หรือไม่มีเงินขนาดนั้นเลยหรอ ไม่มีเงินไปนวดหนอนหรอคะ
ว่างมากหรอถึงมาทำปัญญาอ่อนแบบนี้
โมโหตรงที่จะกลับบ้านทีแรกทำไมไม่ให้กลับ
พี่เป็นอะไรมากหรือป่าว ป่วยก็ไปหาหมอนะคะ
ขอบคุณพี่บางคนค่ะที่น่ารักและรับฟังเราระบาย

viverini

• Newbie
  • *
  • People Like This 10
น่ากลัวแท้

marty_mcfly

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
 **20** ไม่ควรตั้งแต่ขึ้นรถไปแล้วมั้ย

จันทร์เจ้า

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 36
คุ้นๆเรื่องรูปร่างกับลักษณะเหมือนเคยเจอคนประมาณนี้แต่นานแย้ว
ต่อไปก็ระวังตัวนะคะคนดีคนไม่ดีคนปกติคนแปลกปะปนกันในทุกที่
อกหักอยู่ตอนนี้เลยเกรี้ยวกราดมากนะ

Monin_II

• Full Member
  • People Like This 115
ขยะแขยงในพฤติกรรมแบบนี้แทนเลยค่ะ
ไปอยู่ในรถ2ต่อ2 ครั้งแรกที่พึ่งเจอ
นี้น่ากลัว และอันตรายมากค่ะ

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
น่ากลัวววว พฤติกรรมแบบนี้เข้าข่ายคนโรคจิต น่าจะทำแบบนี้กะน้องหลายคนแน่ๆค่ะ