ผู้เขียน หัวข้อ: ถามสาวๆค่ะ เจอครั้งแรกจะให้พี่ๆมาที่ห้องเลยไหม  (อ่าน 3675 ครั้ง)

Babymineee

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
มีพี่คนหนึ่งติิิิดต่อเรามาค่ะ เราบอกจะดูแลเราแน่นอน แต่ขอมาค้างที่ห้องเราเลย (กำลังจะนัดเจอครั้งแรก)

เราเลยไม่ค่อยแน่ใจค่ะ สอบถามสาวๆคนอื่นๆหน่อยค่ะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
มีพี่คนหนึ่งติิิิดต่อเรามาค่ะ เราบอกจะดูแลเราแน่นอน แต่ขอมาค้างที่ห้องเราเลย (กำลังจะนัดเจอครั้งแรก)

เราเลยไม่ค่อยแน่ใจค่ะ สอบถามสาวๆคนอื่นๆหน่อยค่ะ

เป็นผช.แต่ขอตอบนะครับ
มาได้มั้ย อยู่ที่ความพร้อมของน้อง และการตกลงกันครับ
สมมุติว่าพี่เค้าดูแลเดือนละ 20,000 บาท จ่ายก่อนการไปห้องน้อง
อย่างน้อยครึ่งนึง
น้องเอาเงินเข้าบช.เรียบร้อย ถ้าเต็มใจให้เค้าไปนอนก้คงได้อยู่

แต่ความน่าจะเป็นคือ น่าจะจ่ายนิดเดียว ขอนอนก่อน แล้วจะจ่ายให้อีกตอนเช้า
อันนี้น่ากลัวครับ เอาเป็นว่า ถ้าพี่ๆ ที่เค้าดีพอ เค้าจะไมานอนก่อนจ่ายทีหลัง หรือจ่ายน้อย
แต่มานอนที่ห้องน้องเมื่อยังไม่สนิทกันมากพอครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Babymineee

• Newbie
  • *
งั้นเราก็ไม่ควรให้เขาเข้ามาที่ห้องเราใช่ไหมคะ

เพราะเราเองก็เสนอว่า ที่พักที่เราอยู่มีห้องรายวัน เปิดนอนได้ เราลงไปหาได้

แต่พี่เขาก็ยังแย้งมาว่า ทำไมไม่ให้นอนห้องน้องเลย แบบนี้ เราเลยกลัวนิดๆค่ะ เพราะไม่เคยให้ใครเข้าห้องเลย นอกจากเพื่อนกับพ่อแม่

the stranger

• Full Member
  • People Like This 304
น่ากลัวนะ เจอครั้งแรก พาไปที่พัก  ระวังเยอะๆหน่อย  เกิดอะไรไป ไม่มีใครรู้  ในนี้มิจฉาชีพเยอะนะ 

slow

• People Like This 2111
ไปห้องน้องครั้งแรก หลอกทั้งนั้น...
มีไรฟรี แถมห้องให้
สัญญาโน้นนี่นั่น
ตื่นเช้ามา...หาย

เรื่องคิดหาพี่ดูแล เราควรใช้ตรรกะง่ายๆ ไม่ซับซ้อน
อะไรมาแปลกกว่าความเป็นจริง มักพาเราเดินผิดทาง

คิด... **38**

Black coffee

• People Like This 55

น่าจะให้ค้างที่ห้องนะ   **25** **25**

ส่วนตัวน้องก็ไปนอนค้างที่ห้องเพื่อน หรือที่ไหนก็ได้  (อย่า่ลืมเก็บทรัพย์สิน ของมีค่าด้วย )

พี่ท่านนั้นก็ได้ค้างที่ห้องน้องตามที่ต้องการ     **11** **11** 

myman

• People Like This 61
ถ้าคิดว่าตัวเราไม่มีปัญหาก็ไปนัดเจอกันข้างนอกก่อนครับ นั่งคุยทานข้าวทำคาวมรู้จักกันสักหน่อยแล้วถ้าเขาจะมาจริงๆให้เขาจ่ายมาก่อนครึ่งนึงของจำนวนเงินรายเดือนที่ตกลงกันไว้ เพราะเขาได้เห็นเราแล้วเราก็ได้เห้นเขาแล้วและถ้าเขาพอใจในตัวเราจริงๆเขาก็จะได้รู้จักกับที่พักของเรา แต่ต้องจ่ายมาก่อนครึ่งนึง ถ้าให้มาเลยโดยยังไม่จ่ายเงินมีความเสี่ยงสูงมากที่จะโดนหลอกครับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

kaptan

• People Like This 1734

น่าจะให้ค้างที่ห้องนะ   **25** **25**

ส่วนตัวน้องก็ไปนอนค้างที่ห้องเพื่อน หรือที่ไหนก็ได้  (อย่า่ลืมเก็บทรัพย์สิน ของมีค่าด้วย )

พี่ท่านนั้นก็ได้ค้างที่ห้องน้องตามที่ต้องการ     **11** **11**

5555 มุกนี้สุดยอดครับ พี่ท่านนั้นคงฟิน นอนกอดหมอน ดมผ้าห่มน้องไปทั้งคืน
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Sleepless7017

• Newbie
  • *
ขึ้นอยู่กับว่าพี่เค้าทำให้เราสบายใจมากแค่ไหนค่ะ
ส่วนตัวตกลงกันที่40000 เจอครั้งแรกพี่เค้าเห็นว่าเราตรงปก มีตัวตน นิสัยดีไม่หนีแน่ มีที่อยู่เป็นหลักแหล่ง ก็โอนมาให้เลยครึ่งนึง ซึ่งเป็นการบอกว่าพี่ไม่หลอกแน่นอน

อะไรที่ผิดจากนี้ คิดว่าหลอกค่ะ ถ้าจะดูแลใครสักคน ต้องพร้อมตั้งแต่วันแรกที่นัดเจอแล้ว

annop56

• Newbie
  • *
  • People Like This 7
ความเห็นส่วนตัวคือ “ ไม่เห็นด้วย “ ที่จะให้มาที่ห้อง

1. ระยะเวลา ถือว่า เร็วเกินไป ยังไม่รู้จักกันดีพอ และจะคบกันได้นานเท่าได

2. ห้องพักส่วนตัว ( Private ) คือความเป็นส่วนตัว ความปลอดภัยเป็นสิ่งแรก

3. พี่ที่สามรถดูแลได้ดีจริง ค่าห้อง (โรงแรม) เป็นค่าใช้จ่ายเล็กน้อยมาก

4. การใช้สถานที่กลาง มีความปลอดภัยดี สำหรับทั้ง 2 ฝ่ายครับ

tangsaten

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
ความเห็นส่วนตัวคือ “ ไม่เห็นด้วย “ ที่จะให้มาที่ห้อง

1. ระยะเวลา ถือว่า เร็วเกินไป ยังไม่รู้จักกันดีพอ และจะคบกันได้นานเท่าได

2. ห้องพักส่วนตัว ( Private ) คือความเป็นส่วนตัว ความปลอดภัยเป็นสิ่งแรก

3. พี่ที่สามรถดูแลได้ดีจริง ค่าห้อง (โรงแรม) เป็นค่าใช้จ่ายเล็กน้อยมาก

4. การใช้สถานที่กลาง มีความปลอดภัยดี สำหรับทั้ง 2 ฝ่ายครับ
  สนับสนุนความเห็นของพี่เขานะ ตอบได้ชัดเจนมาก ยิ่งข้อ 2 พี่ดูแลไม่ใช้ต้องมาที่ห้องพักเสมอไป

Pistula

• People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
อันตรายค่ะคิดว่า 1.มาหาที่ห้องคิดว่ายังไม่ควรที่จะมาในการเจอครั้งแรกถึงจะจ่ายเงินให้ก็ตาม
2.เรายังไม่รู้จักกันดีมากพอ. เอาไว้คบไประยะหนึ่งแล้วตัวน้องมั่นใจในพี่เค้าก่อนนะค่ะ
ยังไงก็ตามอย่าไปไว้ใจหรือเห็นแก่เงินเล็กๆน้อยๆนะค่ะ. เกิดไรขึ้นมามันไม่คุ้มค่ะ