Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ถามสาวๆค่ะ เจอครั้งแรกจะให้พี่ๆมาที่ห้องเลยไหม

(1/3) > >>

Babymineee:
มีพี่คนหนึ่งติิิิดต่อเรามาค่ะ เราบอกจะดูแลเราแน่นอน แต่ขอมาค้างที่ห้องเราเลย (กำลังจะนัดเจอครั้งแรก)

เราเลยไม่ค่อยแน่ใจค่ะ สอบถามสาวๆคนอื่นๆหน่อยค่ะ

kaptan:

--- อ้างจาก: Babymineee ที่ ตุลาคม 09, 2019, 01:35:12 PM ---มีพี่คนหนึ่งติิิิดต่อเรามาค่ะ เราบอกจะดูแลเราแน่นอน แต่ขอมาค้างที่ห้องเราเลย (กำลังจะนัดเจอครั้งแรก)

เราเลยไม่ค่อยแน่ใจค่ะ สอบถามสาวๆคนอื่นๆหน่อยค่ะ

--- End quote ---

เป็นผช.แต่ขอตอบนะครับ
มาได้มั้ย อยู่ที่ความพร้อมของน้อง และการตกลงกันครับ
สมมุติว่าพี่เค้าดูแลเดือนละ 20,000 บาท จ่ายก่อนการไปห้องน้อง
อย่างน้อยครึ่งนึง
น้องเอาเงินเข้าบช.เรียบร้อย ถ้าเต็มใจให้เค้าไปนอนก้คงได้อยู่

แต่ความน่าจะเป็นคือ น่าจะจ่ายนิดเดียว ขอนอนก่อน แล้วจะจ่ายให้อีกตอนเช้า
อันนี้น่ากลัวครับ เอาเป็นว่า ถ้าพี่ๆ ที่เค้าดีพอ เค้าจะไมานอนก่อนจ่ายทีหลัง หรือจ่ายน้อย
แต่มานอนที่ห้องน้องเมื่อยังไม่สนิทกันมากพอครับ

Babymineee:
งั้นเราก็ไม่ควรให้เขาเข้ามาที่ห้องเราใช่ไหมคะ

เพราะเราเองก็เสนอว่า ที่พักที่เราอยู่มีห้องรายวัน เปิดนอนได้ เราลงไปหาได้

แต่พี่เขาก็ยังแย้งมาว่า ทำไมไม่ให้นอนห้องน้องเลย แบบนี้ เราเลยกลัวนิดๆค่ะ เพราะไม่เคยให้ใครเข้าห้องเลย นอกจากเพื่อนกับพ่อแม่

the stranger:
น่ากลัวนะ เจอครั้งแรก พาไปที่พัก  ระวังเยอะๆหน่อย  เกิดอะไรไป ไม่มีใครรู้  ในนี้มิจฉาชีพเยอะนะ 

slow:
ไปห้องน้องครั้งแรก หลอกทั้งนั้น...
มีไรฟรี แถมห้องให้
สัญญาโน้นนี่นั่น
ตื่นเช้ามา...หาย

เรื่องคิดหาพี่ดูแล เราควรใช้ตรรกะง่ายๆ ไม่ซับซ้อน
อะไรมาแปลกกว่าความเป็นจริง มักพาเราเดินผิดทาง

คิด... **38**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version