Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ฉันนั้นเจอแต่คนใจร้าย.. และสุดท้ายก็ต้องเจ็บช้ำทุกที

(1/1)

~Windmill~:
 **19**  สวัสดีตอนตี 3 ค่ะ นอนไม่หลับ กระส่ายกระสับ
หงุดหงิดอยากติดถ้ำมากเลย 55555

โดนเท รอบที่ล้านนนนนแปดด
แปดตวดเลย  เอ้ยยย ปวดหัวเลย  **22**

"ฉันนั้นเจอแต่คนใจร้าย
และสุดท้ายก็ต้องเจ็บช้ำทุกที
ขอดาวช่วยตามหา
ช่วยกันมองหา.. หาคนใจดี"

เพลงนี้ลอยมาในหัวแว๊บบบบบเลย
พี่จ๊ะพี่จ๋า นัดกันแล้วเทหนูทิ้งเป็นน้ำขยะเลย
ใจร้ายกับหนูมากมาย **21** **21** **21**
หนูอุตส่าแต่งตัวสวยๆรอ ฉีดน้ำหอมกลิ่นละมุนๆ
เลือกเสื้อผ้าเป็นชั่วโมงเพื่อโดนพี่เทนัดอ่ะ แง
รองพื้นขวดตั้งแพง น้ำหอมขวดหลายบาท **19**
สุดท้ายหนูได้แต่นั่งหน้าแห้ว แล้วถ่ายรูป 55555

ความหวังจะลวนลามผู้ชายของนูมลายลงสิ้นไปหมด
วันนี้ไม่มีเหยื่อมาให้หนูตะปบเลย
เศร้าใจจัง อ่าาลาคนเศร้าคลายเครียดแป้บบ~~

เมื่อไหร่จะเจอเหยื่อดีๆน่ารักๆมาให้ตะปบ
มาให้ลวนลามเล่นบ้างน้อ  **36**
เจอแต่พี่เทนัดแบบนี้ แต่ไม่เป็นไร
อย่างน้อยก็มีรูปสวยๆอยู่ในเมมโมรี่การ์ดเพียบเลย

นอนดีกว่า บ่นพอแค่นี้ค่ำคืนนี้  **25**
คิวว่างเพียบเลยหลังจากนี้ อุ้แง้
ไปขายหนูนาปิ้งข้างทางดีกว่า 55555  **38**

Pumpuii2562:
สู้ๆๆนะคะ พรุ่งนี้ค่อยแต่งสวยใหม่ และเจอพี่ๆที่น่ารัก
...น้องนอนไม่หลับ แต่พี่เพิ่งตื่น5555....

~Windmill~:

--- อ้างจาก: Pumpuii2562 ที่ ตุลาคม 10, 2019, 03:15:09 AM ---สู้ๆๆนะคะ พรุ่งนี้ค่อยแต่งสวยใหม่ และเจอพี่ๆที่น่ารัก
...น้องนอนไม่หลับ แต่พี่เพิ่งตื่น5555....

--- End quote ---

ขอบคุณสำหรับคำอวนพรนะค้า สาธุๆ **26**
ว่าแต่ตื่นเช้าจังเลยค่ะ

kaptan:
   คนคิดบวกแบบน้อง น่ารักแน่นอน เดี๋ยวก็ได้เจอพี่ๆ ที่ดีๆ ครับ
เอาใจช่วยนะครับ สู้ๆ .....

~Windmill~:

--- อ้างจาก: kaptan ที่ ตุลาคม 11, 2019, 09:40:16 AM ---   คนคิดบวกแบบน้อง น่ารักแน่นอน เดี๋ยวก็ได้เจอพี่ๆ ที่ดีๆ ครับ
เอาใจช่วยนะครับ สู้ๆ .....

--- End quote ---

ขอบคุณนะค้าาา   **36** **36**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version