ผู้เขียน หัวข้อ: ขอปรึกษา หน่อยค่ะด่วนๆงงมาก..  (อ่าน 4518 ครั้ง)

Ordinaryman

• Full Member
  • People Like This 23
  • I came with the wind also I gone with the wind.
Re: ขอปรึกษา หน่อยค่ะด่วนๆงงมาก..
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2020, 12:40:59 PM »
ถ้าจ๋องเดา พี่เขาอาจจะมีปัญหา​กับทางบ้านนะคะ
ก็เลยจำเป็น​ต้องหยุดติดต่อไปดื้อๆ
ทำใจเนาะ ถ้าโอกาสและจังหวะมันใช่ พี่เขาจะวนกลับมาเอง  **24**

สันนิฐานว่า เมียจับได้ เลยรีบทำลายหลักฐาน ถ้าพี่เค้ายังสิงสถิตอยู่ในเวปนี้เดี๋ยวก็เจอครับ
อย่าเพิ่งเห็นผม "ไร้ค่า" เพราะยังมีอีก "108ท่า" ที่คุณยังไม่ได้ลอง