ผู้เขียน หัวข้อ: จุดเริ่มต้น...หนูแอดมาเพราะชอบการบ้านพี่เลยนะ  (อ่าน 1988 ครั้ง)

Littlepiggy

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
....จุดเริ่มต้น

พี่คนนี้เป็นใครกันนะ  ทำไมถึงเขียนการบ้านได้น่ารักแบบนี้

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: จุดเริ่มต้น...หนูแอดมาเพราะชอบการบ้านพี่เลยนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2019, 09:00:22 AM »

พี่คนนี้เป็นใครกันนะ  ทำไมถึงเขียนการบ้านได้น่ารักแบบนี้

พอจะเดาได้ครับว่าจากการบ้่นไหน
แต่...อะไรจะดีแค่ไหน เราต้องเจอด้วยตัวเองครับ
ถูกใจเรามากน้อยหรือไม่ เราเท่านั้นที่จะหาคำตอบนี้ได้
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Littlepiggy

• Newbie
  • *
Re: จุดเริ่มต้น...หนูแอดมาเพราะชอบการบ้านพี่เลยนะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2019, 09:28:54 AM »

พอจะเดาได้ครับว่าจากการบ้่นไหน
แต่...อะไรจะดีแค่ไหน เราต้องเจอด้วยตัวเองครับ
ถูกใจเรามากน้อยหรือไม่ เราเท่านั้นที่จะหาคำตอบนี้ได้

หนูมีโอกาสได้ไปเจอพี่เค้ามาแล้วค่ะ​ แต่หนูเขียนการบ้านไปแต่มันขึ้นได้แค่นั้น​ เดี๋ยว​วันนี้จะลองเขียนใหม่อีกรอบค่ะ **36**

Littlepiggy

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2019, 11:35:07 AM »

พี่คนนี้เป็นใครกันนะ ทำไมถึงเขียนการบ้านได้น่ารักแบบนี้